Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá nam Olympic 2020 - VietNamNet cập nhật liên tục lịch thi đấu môn bóng đá nam Thế vận hội mùa hè Olympic Tokyo 2020, ...

15:00 Myanmar (w) ?-? Korea Rep (w)

17:00 Philippines (w) ?-? Australia nữ

19:00 Indonesia (w) ?-? Thái Lan (nữ)

21:00 Vietnam (w) ?-? Nhật Bản nữ

23:30 Chelsea ?-? Tottenham Hotspur

23:05 Montpellier ?-? Monaco

02:45 PSG ?-? Reims

00:30 Rayo Vallecano ?-? Athletic Bilbao

00:30 Sociedad ?-? Getafe

03:00 Alaves ?-? Barcelona

00:00 Empoli ?-? AS Roma

02:45 AC Milan ?-? Juventus

23:30 Hertha Berlin ?-? Bayern Munchen

01:00 FCF El Estor (w) ?-? Cobaneras FC (w)

04:00 Royal Pari FC ?-? Real Santa Cruz

06:30 Blooming ?-? Oriente Petrolero

22:59 Slavicin ?-? Otrokovice

02:45 Blackburn Rovers ?-? Middlesbrough

01:00 Gil Vicente ?-? Portimonense

03:30 FC Porto ?-? FC Famalicao

02:00 RKC Waalwijk ?-? Fortuna Sittard

01:00 Pumas U.N.A.M. ?-? Tigres UANL

08:00 Santos Laguna ?-? Necaxa

02:00 Tigres Zipaquira ?-? Real Cartagena

03:00 Valledupar FC ?-? Real Santander

08:00 Boyaca Chico ?-? Leones

03:00 Llaneros FC ?-? Orsomarso

07:40 Deportes Quindio ?-? Bogota FC

22:59 Galatasaray ?-? Trabzonspor

00:30 Mechelen ?-? Anderlecht

03:00 Cercle Brugge ?-? Zulte-Waregem

01:00 FC Steaua Bucuresti ?-? CFR Cluj

22:30 FC Botosani ?-? Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

01:00 Farul Constanta ?-? Universitatea Craiova

22:59 Burkina Faso ?-? Gabon

02:00 Nigeria ?-? Tunisia

22:59 Guinea ?-? Gambia

02:00 Cameroon ?-? Comoros

00:30 Olympiakos Piraeus ?-? Pas Giannina

00:30 Asteras Tripolis ?-? Apollon Smirnis

00:30 Lecce ?-? Cremonese

00:15 Girona ?-? CD Lugo

00:15 SD Huesca ?-? Ponferradina

03:00 AD Alcorcon ?-? Mirandes

03:00 Real Sociedad B ?-? FC Cartagena

03:00 Almeria ?-? Eibar

01:00 SL Benfica B ?-? Penafiel

02:30 Estrela da Amadora ?-? Clube Desportivo Trofense

22:30 Viseu ?-? SC Covilha

03:15 Leixoes ?-? GD Chaves

02:45 Caen ?-? Ajaccio

02:00 FC Oss ?-? AZ Alkmaar (Youth)

05:00 Univ Catolica ?-? Colo Colo

02:45 Annecy ?-? Concarneau

04:05 Dep.Independiente Medellin ?-? Deportes Tolima

06:10 Jaguares de Cordoba ?-? Deportivo Cali

08:15 Alianza Petrolera ?-? Deportivo Pereira

06:00 Monarcas Morelia ?-? Monterrey B

03:30 Talleres de Perico ?-? Sportivo Alberdi

04:00 General Paz Junlors ?-? Sarmiento de La Banda

04:00 Independiente San Cayetano ?-? Liniers Bahia Blanca

04:00 Gutierrez ?-? Fundacion Amigos

04:15 CA Juventud Alianza ?-? EFI Juniors

06:00 Guarani A. Franco ?-? San Jorge de Almagro

06:00 Libertad Sunchales ?-? Atletico San Jorge

06:00 Rivadavia Lincoln ?-? Mariano Moreno Junin

06:00 Libertad Concordia ?-? Atletico Parana

06:45 Club Sportivo 9 de Julio ?-? CDA Monte Miaz

01:30 Alicante ?-? Universidad Alicante

01:30 Serranos B ?-? UD Paterna B

18:30 Fajr Sepasi ?-? Nassaji Mazandaran

03:00 AA Corisabba ?-? Fluminense PI

20:00 UD Santarem ?-? Vitoria Setubal

20:00 Crystal Palace U23 ?-? Liverpool U23

20:30 Birmingham City U23 ?-? West Bromwich U23

02:00 Chelsea U23 ?-? Manchester City U23

02:00 Everton U23 ?-? Tottenham Hotspur U23

02:00 Newcastle U23 ?-? Nottingham Forest U23

02:00 Stoke City U23 ?-? Fulham U23

02:00 Sunderland U23 ?-? Wolves U23

02:00 Blackburn Rovers U23 ?-? Leeds United U23

21:00 Flambeau de LEst ?-? Rukinzo FC

22:59 Camacha ?-? Vilaverdense

22:59 Praiense ?-? GD Fontinhas

23:00 Operario Desportivo Lagoa ?-? Sacavenense

02:00 Gremio Novorizontin ?-? Palmeiras

01:45 Manchester City (w) ?-? Arsenal (w)

00:00 Floriana F.C. ?-? Birkirkara FC

19:00 Wazito FC ?-? Bandari

19:00 Nairobi Star City ?-? Kakamega Homeboyz

08:00 Mazatlan FC (w) ?-? Puebla (w)

06:00 Club Necaxa (w) ?-? Unam Pumas (w)

08:00 Club America (w) ?-? Monterrey (w)

08:00 Pachuca (w) ?-? Leon (W)

10:00 Tijuana (w) ?-? Saint Louis Athletica (w)

10:00 Juarez FC (w) ?-? Tigres (w)

10:00 Chivas Guadalajara (w) ?-? Toluca (w)

00:00 Santos Laguna U20 ?-? Necaxa U20

04:00 Dom Bosco MT ?-? Uniao Rondonopolis MT

04:00 Luverdense ?-? Sport Sinop

22:00 Ghana Dream FC ?-? Aduana Stars

22:00 Rivers United ?-? Heartland FC

01:00 CD Puerto de Iztapa ?-? CSD Solola

01:00 CD Achuapa ?-? Santa Lucia Cotzumalguapa

04:00 Nueva Concepcion ?-? Malacateco

00:00 Doxa Katokopias ?-? Olympiakos Nicosia FC

21:30 Omonia Nicosia FC ?-? PAEEK

00:00 AEK Larnaca ?-? Anorthosis Famagusta FC

05:00 AD San Carlos U20 ?-? ADR Jicaral U20

04:00 FC Aserri ?-? Futbol Consultants Moravia

02:00 Cruzeiro Arapiraca ?-? CS Esportivo AL

22:59 Racing de Ferrol ?-? UD Logrones

22:59 Castellon ?-? CD Linares Deportivo

22:59 Unionistas de Salamanca ?-? CF Rayo Majadahonda

22:59 Callosa Deportiva CF ?-? Hercules II

22:59 Gimnastica Torrelavega ?-? U.M. Escobedo

22:59 Valencia CF Mestalla ?-? Jove Espanol

22:59 Barakaldo CF ?-? CD Lagun Onak

00:00 CD Vitoria(SPA) ?-? SD Deusto

00:00 Huetor Tajar ?-? UD San Pedro

00:00 Lucena CF ?-? UD Tomares

00:30 Atletico Porcuna CF ?-? Real Jaen CF

00:30 Caudal ?-? SD Lenense

22:59 CD Marchamalo ?-? Real Murcia

22:59 Compostela ?-? Pontevedra

22:59 Rio Sports ?-? Naxara

22:59 CF Badalona ?-? CD Ebro

22:59 Club Deportivo Tropezon ?-? Osasuna B

22:59 G. Segoviana ?-? AD Union Adarve

22:59 AD San Juan ?-? CD Cayon

22:59 Arenas Club de Getxo ?-? Pena Sport

22:59 Antequera CF ?-? CD Coria

22:59 Cordoba ?-? Xerez Deportivo FC

22:59 UD Alzira ?-? Ejido

00:00 Atletico Mancha real ?-? Aguilas CF

05:00 CD Motagua ?-? CD Vida

05:06 Marathon ?-? CD Olimpia

06:00 Platense ?-? Real Espana

20:00 Peterborough United U23 ?-? Burnley U23

02:00 Nova Conquista/TO ?-? Gurupi

02:00 Altos/PI ?-? Alagoinhas Atletico BA

04:00 Sousa PB ?-? Centro Sportivo Alagoano

01:15 AD Atletica Gloriense ?-? Lagarto

19:15 Al Khaleej Club ?-? Al-Jabalain

19:50 Al-Orubah ?-? Al-Draih

22:45 AL-Rbeea Jeddah ?-? Al-Nahdha

01:30 Sao Jose MA ?-? Moto Club Sao Luis MA

00:00 CD Zacapa ?-? Deportivo Sanarate

00:00 Puerto San Jose ?-? CSD Amatitlan

01:00 Plataneros La Blanca ?-? Coatepeque

01:00 Deportivo Mictlan ?-? Club Aurora

00:00 Beitar Tel Aviv Ramla ?-? Hapoel Afula

00:30 Lions Gibraltar ?-? Glacis United FC

23:30 Nuova Monterosi ?-? Potenza

23:30 AZ Picerno ASD ?-? Turris Neapolis

23:30 Taranto Sport ?-? Paganese

23:30 Vibonese ?-? A.S Andria Bat

23:30 Francavilla ?-? Messina

23:30 Avellino ?-? AC Monopoli

23:30 Bari ?-? Catania

23:30 Nuovo Campobasso ?-? Juve Stabia

23:30 Foggia ?-? Latina

01:00 Vera Cruz PE ?-? Reet

02:00 Salgueiros AC ?-? Caruaru City FC

23:30 Italy Indoor Soccer ?-? Slovenia Indoor Soccer

02:30 Finland Indoor Soccer ?-? Kazakhstan Indoor Soccer

23:30 AS Korofina ?-? USFAS Bamako

02:00 Mouscron Peruwelz ?-? Lierse

00:00 Oud Heverlee Leuven (w) ?-? Zulte Waregem VV (w)

04:00 Atletico Marte ?-? Luis Angel Firpo

04:15 CD FAS ?-? Aguila

04:15 Municipal Limeno ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:00 Lobos ULM ?-? Yalmakan FC

04:00 CD Cuautla ?-? Calor de San Pedro

05:00 Reboceros de La Piedad ?-? Sporting Canamy

02:00 Hercilio Luz SC ?-? Juventus SC

02:00 Marcilio Dias SC ?-? Avai FC SC

05:00 Figueirense ?-? Joinville SC

22:59 Mallorca U19 ?-? UD Unificacion Bellvitge U19

00:00 Progresso ?-? Desportivo Huila

01:00 CD FAS Reserves ?-? CD Aguila Reserves

01:00 Atletico Marte Reserves ?-? CD Luis Angel Firpo Reserves

01:30 Municipal Limeno U20 ?-? CD Platense Zacatecoluca Reserves

00:00 Melita FC Saint Julian ?-? Pembroke Athleta

01:00 Senglea Athletic ?-? Mgarr United FC

22:59 Somotillo FC (W) ?-? Juventus Managua (W)

22:59 Mohun Bagan(Ind) ?-? Odisha FC

21:00 East Bengal ?-? Hyderabad FC

00:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC ?-? Ashdod MS

01:15 Maccabi Petah Tikva FC ?-? Hapoel Beer Sheva

01:30 Beitar Jerusalem ?-? Hapoel Tel Aviv

02:00 Atletico Paranaense ?-? Parana PR

02:00 Londrina PR ?-? Gremio Metropolitano Maringa

05:00 Operario Ferroviario PR ?-? CE Uniao PR

02:00 Crato CE ?-? Uniclinic Atletico Cearense CE

02:00 Iguatu CE ?-? Caucaia CE

02:00 Maracana CE ?-? Icasa CE

02:00 Pacajus ?-? Ferroviario CE

22:00 Braga U23 ?-? Estoril U23

02:00 Fortune FC ?-? Falcons FC

04:00 Wallidan ?-? GAMTEL

01:00 Humble Lions ?-? Siti Worley Garden J

03:15 Mount Pleasant FA ?-? Harbour View FC

01:00 Cavalier FC ?-? Waterhouse FC

03:15 Dunbeholden FC ?-? Montego Bay Utd

06:00 Municipal Perez Zeledon (W) ?-? SUVA Sports (w)

01:00 Dinamo EC ?-? Desportiva Alianca AL

01:00 CRB AL ?-? AA Dimensao Saude

01:30 Sociedade Esportiva Unai DF ?-? SE Santa Maria

01:30 AA Luziania ?-? Brasilia

01:30 Brasiliense ?-? Paranoa EC

22:59 CE Europa (w) ?-? CD Fontsanta Fatjo (W)

02:00 Barcelona BA ?-? Vitoria BA

02:00 Juazeirense ?-? EC Jacuipense

02:00 Stjarnan Gardabaer ?-? Hafnarfjordur

04:00 CS Herediano (w) ?-? Municipal Pococi (w)

22:59 Glasgow Rangers (w) ?-? Hibernian (w)

02:00 Globo ?-? Santa Cruz RN

02:00 ABC RN ?-? America FC Natal RN

02:00 ASSU RN ?-? Potyguar-CN RN

03:00 Potiguar RN ?-? CE Forca e Luz RN

20:00 Wigan U23 ?-? Sheffield Utd U23

01:30 AS Eupen U21 ?-? Westerlo U21

01:30 RS Waasland Beveren U21 ?-? Excelsior Mouscron U21

01:30 Royal Charleroi U21 ?-? St.-Truidense U21

01:30 Standard Liege U21 ?-? Anderlecht U21

01:30 Royal Antwerp FC U21 ?-? Racing Genk U21

02:00 KV Mechelen U21 ?-? Club Brugge U21

02:00 Deinze U21 ?-? Kortrijk U21

02:00 Excelsior Virton U21 ?-? Beerschot Wilrijk U21

02:00 St. Gilloise U21 ?-? Lommel SK U21

02:00 Seraing U21 ?-? Lierse U21

02:00 Cercle Brugge U21 ?-? KAA GentU21

02:00 Oud Heverlee Leuven U21 ?-? Zulte-Waregem U21

02:30 RWD Molenbeek U21 ?-? KV Oostende U21

Trang chuyên tổng hợp lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất.

Chủ động cập nhật thời gian đá cụ thể để sắp xếp công việc, thời gian theo dõi chính xác.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay có gì?

Tiện ích này sẽ mang đến những thông tin cụ thể như sau:

  • Lịch bóng đá giao hữu quốc tế
  • Lịch bóng đá giao hữu câu lạc bộ
  • Lịch bóng đá cấp quốc gia: Châu Á, Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Phi, v.v
  • Lịch thi đấu bóng đá nữ
  • Lịch thi đấu giải quốc nội V – League
  • Thời gian thi đấu các giải quốc tế: Olympic, Euro, World Cup, Copa Ameria, Asiad
lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Nắm bắt trận cầu yêu thích của bạn diễn ra lúc nào chuẩn từng phút

Bảng thông tin sẽ thể hiện đầy đủ các thông tin:

  • Tên giải đấu
  • Tên hai đội thi đấu
  • Giờ giấc thi đấu trực tiếp

Hãy để tiện ích này thành trợ lý cập nhật lịch đá bóng hôm nay cho bạn 24/7.

Top nhà cái

Xem nhiều hơn
  • 1 Fi88

    Fi88

    96.2/100
    22/10/2020
  • 2 BK8

    BK8

    95.1/100
    11/06/2015
  • 3 M88

    M88

    95/100
    14/08/2004
  • 4 Fun88

    Fun88

    94.6/100
    10/01/2008
  • 5 W88

    W88

    94.4/100
    07/04/2010
ĐĂNG KÝ NHẬN KHUYẾN MÃI MIỄN PHÍ: