Thời gian Bảng FT HT
Thứ tư, Ngày 26/01/2022
26/01 19:00 Groups D Brno 1-3 Trencin (0-1)
26/01 17:00 Groups C SK Prostejov 3-1 Pardubice (1-0)
Thứ bảy, Ngày 22/01/2022
22/01 19:00 Groups B FK MAS Taborsko 1-0 SK Slovan Varnsdorf (0-0)
22/01 16:30 Groups E Zlate Moravce 1-2 FK Senica (1-0)
22/01 16:30 Groups D Vyskov 1-3 Brno (1-1)
Thứ tư, Ngày 19/01/2022
19/01 16:30 Groups C SK Prostejov 0-1 MFK Karvina (0-1)
19/01 16:30 Groups E Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica (0-0)
19/01 00:00 Groups D Trencin 1-1 Vyskov (0-0)
Thứ bảy, Ngày 15/01/2022
15/01 19:00 Groups E Spartak Trnava 3-5 Zlate Moravce (1-2)
15/01 19:00 Groups A Sparta Praha B 2-3 Dukla Prague (1-0)
15/01 19:00 Groups B Teplice 3-3 FK MAS Taborsko (1-1)
15/01 16:30 Groups C Banik Ostrava 0-2 SK Prostejov (0-0)
15/01 16:30 Groups A Bohemians 1-3 Baumit Jablonec (0-1)
15/01 16:30 Groups E FK Senica 0-1 MFK Skalica (0-1)
15/01 16:30 Groups B SK Slovan Varnsdorf 1-3 Mlada Boleslav (1-2)
Thứ sáu, Ngày 14/01/2022
14/01 21:00 Groups D Trencin 1-0 Sigma Olomouc (1-0)
Thứ năm, Ngày 13/01/2022
13/01 19:00 Groups C MFK Karvina 2-1 Pardubice (0-0)
Thứ tư, Ngày 12/01/2022
12/01 21:00 Groups D Sigma Olomouc 4-2 Vyskov (2-1)
12/01 16:30 Groups A Dukla Prague 0-1 Bohemians (0-1)
12/01 16:30 Groups E MFK Skalica 0-1 Spartak Trnava (0-0)
12/01 16:30 Groups B Mlada Boleslav 4-1 Teplice (0-1)
Thứ ba, Ngày 11/01/2022
11/01 16:30 Groups A Baumit Jablonec 3-2 Sparta Praha B (1-0)
Thứ hai, Ngày 10/01/2022
10/01 16:30 Groups E Spartak Trnava 1-3 FK Senica (0-2)
Thứ bảy, Ngày 08/01/2022
08/01 19:00 Groups B Teplice 2-0 SK Slovan Varnsdorf (1-0)
08/01 19:00 Groups A Baumit Jablonec 2-3 Dukla Prague (1-3)
08/01 19:00 Groups C Banik Ostrava 4-2 Pardubice (2-1)
08/01 16:30 Groups A Bohemians 2-0 Sparta Praha B (1-0)
08/01 16:30 Groups B Mlada Boleslav 7-0 FK MAS Taborsko (3-0)
Thứ năm, Ngày 06/01/2022
06/01 16:30 Groups C Banik Ostrava 5-2 MFK Karvina (4-1)
Thứ tư, Ngày 27/01/2021
27/01 16:30 Groups B Chrudim 2-2 Usti nad Labem (1-1)
Thứ ba, Ngày 26/01/2021
26/01 19:00 Groups C MFK Skalica 0-3 Trencin (0-0)
26/01 16:30 Groups A Dukla Prague 3-3 Hradec Kralove (2-1)
Thứ bảy, Ngày 23/01/2021
23/01 19:00 Groups B Usti nad Labem 1-2 SK Slovan Varnsdorf (0-1)
23/01 16:30 Groups A Sparta Praha B 1-4 Dukla Prague (0-1)
Thứ tư, Ngày 20/01/2021
20/01 16:30 Groups B Usti nad Labem 2-4 Slavia Prague B (1-1)
Thứ ba, Ngày 19/01/2021
19/01 19:00 Groups C Trencin 1-4 Zlate Moravce (1-1)
19/01 19:00 Groups C Spartak Trnava 2-2 MFK Skalica (2-0)
Thứ bảy, Ngày 16/01/2021
16/01 19:00 Groups B Slavia Prague B 2-0 SK Slovan Varnsdorf (1-0)
16/01 16:30 Groups A Hradec Kralove 2-2 Sparta Praha B (0-1)
Thứ tư, Ngày 13/01/2021
13/01 19:00 Groups B Chrudim 3-2 Slavia Prague B (1-2)
HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Kết quả bóng đá Tipsport Cup năm 2022 mới nhất hôm nay. vaobo88.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Tipsport Cup CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

Top nhà cái

Xem nhiều hơn
  • 1 Fi88

    Fi88

    96.2/100
    22/10/2020
  • 2 BK8

    BK8

    95.1/100
    11/06/2015
  • 3 M88

    M88

    95/100
    14/08/2004
  • 4 Fun88

    Fun88

    94.6/100
    10/01/2008
  • 5 W88

    W88

    94.4/100
    07/04/2010
ĐĂNG KÝ NHẬN KHUYẾN MÃI MIỄN PHÍ: