Thời gian Bảng FT HT
Thứ năm, Ngày 23/06/2022
23/06 22:30 Round 1 Naftan Novopolock 0-1 FC Minsk (0-0)
23/06 22:00 Round 1 FK Lida 1-3 Arsenal Dzyarzhynsk (0-1)
23/06 21:30 Round 1 FC Gazovik Vitebsk 0-5 Dnepr Mogilev (0-2)
23/06 00:00 Round 1 Volna Pinsk 2-2 Dinamo Minsk (1-0)
90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [4-5],
Thứ tư, Ngày 22/06/2022
22/06 23:30 Round 1 MGUP Mogilev 2-4 FC Belshina Babruisk (1-2)
22/06 22:59 Round 1 Ostrowitz 1-2 Shakhter Soligorsk (0-0)
22/06 22:30 Round 1 FK Orsha 1-3 FC Gomel (1-0)
22/06 22:00 Round 1 Krumkachy Minsk 0-3 FK Isloch Minsk (0-0)
22/06 21:45 Round 1 Lokomotiv Gomel 0-1 Dinamo Brest (0-1)
22/06 21:30 Round 1 FC Molodechno 0-3 Slavia Mozyr (0-1)
22/06 21:00 Round 1 Zhodino Yuzhnoe 0-2 FC Torpedo Zhodino (0-1)
22/06 20:30 Round 1 FC Baranovichi 1-3 Energetik-BGU Minsk (0-0)
90phút [1-1], 120phút [1-3]
Thứ ba, Ngày 21/06/2022
21/06 22:59 Round 1 Stenles Pinsk 1-2 BATE Borisov (0-2)
21/06 22:30 Round 1 Osipovichy 1-3 Neman Grodno (1-1)
21/06 22:00 Round 1 Dnepr Rohachev 2-3 FK Vitebsk (0-1)
90phút [2-2], 120phút [2-3]
21/06 21:30 Round 1 Smorgon FC 1-3 Slutsksakhar Slutsk (0-0)
Thứ bảy, Ngày 21/05/2022
21/05 22:59 Final BATE Borisov 1-2 FC Gomel (1-0)
Thứ tư, Ngày 27/04/2022
27/04 23:30 Semi Final BATE Borisov 2-0 Neman Grodno (1-0)
27/04 21:00 Semi Final FK Vitebsk 1-0 FC Gomel (0-0)
Thứ năm, Ngày 07/04/2022
07/04 21:00 Semi Final FC Gomel 2-0 FK Vitebsk (1-0)
Thứ tư, Ngày 06/04/2022
06/04 21:00 Semi Final Neman Grodno 2-1 BATE Borisov (0-1)
Chủ nhật, Ngày 13/03/2022
13/03 22:59 Quarterfinals FC Torpedo Zhodino 0-1 BATE Borisov (0-0)
13/03 17:00 Quarterfinals Dnepr Mogilev 0-0 Neman Grodno (0-0)
Thứ bảy, Ngày 12/03/2022
12/03 22:59 Quarterfinals Dinamo Brest 1-0 FK Vitebsk (0-0)
12/03 19:00 Quarterfinals FC Gomel 3-1 Dinamo Minsk (2-1)
Thứ tư, Ngày 09/03/2022
09/03 20:30 Quarterfinals BATE Borisov 1-1 FC Torpedo Zhodino (0-1)
Thứ hai, Ngày 07/03/2022
07/03 20:00 Quarterfinals Neman Grodno 3-0 Dnepr Mogilev (1-0)
Chủ nhật, Ngày 06/03/2022
06/03 20:00 Quarterfinals FK Vitebsk 2-0 Dinamo Brest (1-0)
06/03 18:00 Quarterfinals Dinamo Minsk 1-1 FC Gomel (0-0)
Thứ hai, Ngày 09/08/2021
09/08 22:59 Round 4 Shakhter Soligorsk 1-2 FC Gomel (1-0)
90phút [1-1], 120phút [1-2]
09/08 00:00 Round 4 Dinamo Brest 2-0 FC Rukh Brest (1-0)
Chủ nhật, Ngày 08/08/2021
08/08 22:00 Round 4 FC Torpedo Zhodino 0-0 Lokomotiv Gomel (0-0)
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],
08/08 19:30 Round 4 Slavia Mozyr 1-2 BATE Borisov (0-1)
Thứ bảy, Ngày 07/08/2021
07/08 22:59 Round 4 FK Vitebsk 0-0 Arsenal Dzyarzhynsk (0-0)
90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],
07/08 21:00 Round 4 Slutsksakhar Slutsk 0-4 Dinamo Minsk (0-2)
07/08 19:00 Round 4 Energetik-BGU Minsk 0-4 Neman Grodno (0-2)
07/08 18:00 Round 4 Sputnik Rechitsa 0-3 Dnepr Mogilev (0-0)
Thứ hai, Ngày 19/07/2021
19/07 22:30 Round 3 Uzda 0-3 Shakhter Soligorsk (0-2)
Thứ bảy, Ngày 10/07/2021
10/07 22:30 Round 3 Stenles Pinsk 0-2 FC Torpedo Zhodino (0-2)
10/07 20:30 Round 3 Naftan Novopolock 2-2 Dinamo Brest (2-0)
90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [4-5],
HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Kết quả bóng đá Cúp Belarus năm 2022-2023 mới nhất hôm nay. vaobo88.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp Belarus CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

Top nhà cái

Xem nhiều hơn
  • 1 Fi88

    Fi88

    96.2/100
    22/10/2020
  • 2 BK8

    BK8

    95.1/100
    11/06/2015
  • 3 M88

    M88

    95/100
    14/08/2004
  • 4 Fun88

    Fun88

    94.6/100
    10/01/2008
  • 5 W88

    W88

    94.4/100
    07/04/2010
ĐĂNG KÝ NHẬN KHUYẾN MÃI MIỄN PHÍ: