Kết quả bóng đá

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến mới nhất. Xem tỷ số bóng đá của 1000+ giải đấu HOT Thế Giới, Kết quả bóng đá đêm qua và rạng sáng nay chính xác.

00:30 Brighton Hove Albion 0-0 Leeds United 0-0

22:00 Crystal Palace 1-2 Aston Villa 0-1

22:00 Liverpool 4-0 Southampton 3-0

22:00 Norwich City 0-0 Wolves 0-0

19:30 Arsenal 2-0 Newcastle United 0-0

03:00 Nice 0-1 Metz 0-1

22:59 Lille 1-1 Nantes 1 1-1

03:00 Villarreal 1-3 Barcelona 0-0

00:30 Mallorca 0-0 Getafe 0-0

22:15 Valencia 1-1 Rayo Vallecano 1-0

20:00 Alaves 1-2 Celta Vigo 1-1

02:45 Venezia 0-2 Inter Milan 0-1

00:00 Juventus 0-1 Atalanta 0-1

21:00 Sampdoria 3-1 Verona 0-1

21:00 Empoli 2-1 Fiorentina 0-0

00:30 Bayern Munchen 1-0 Arminia Bielefeld 0-0

21:30 Greuther Furth 3-6 TSG Hoffenheim 1-2

21:30 FC Koln 4-1 Monchengladbach 0-0

21:30 Hertha Berlin 1-1 Augsburg 1-0

21:30 VfL Bochum 2-1 SC Freiburg 0-0

21:30 VfL Wolfsburg 1-3 Borussia Dortmund 1-1

12:00 Kawasaki Frontale 4-1 Gamba Osaka 2-1

12:00 Kashima Antlers 1-0 Sagan Tosu 1-0

12:00 Consadole Sapporo 3-1 Kashiwa Reysol 2-1

12:00 Cerezo Osaka 2-1 Nagoya Grampus 0-0

12:00 Avispa Fukuoka 2-2 Vegalta Sendai 1-0

12:00 Vissel Kobe 0-2 Yokohama Marinos 0-1

12:00 Urawa Red Diamonds 0-1 Shimizu S-Pulse 0-0

12:00 Shonan Bellmare 0-1 Tokushima Vortis 0-0

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo 1-0

12:00 Oita Trinita 2-0 Yokohama FC 2-0

14:30 Seongnam FC 1-0 Gwangju Football Club 1-0

12:00 Jeju United 1-0 Suwon City 0-0

15:45 Sydney FC 0-1 FC Macarthur 0-1

15:45 Adelaide United 2-2 Melbourne City 0-1

13:05 Wellington Phoenix 2-1 Central Coast Mariners 0-0

19:00 Khonkaen United 1-0 Samut Prakan City 1-0

18:30 BEC Tero Sasana 1-0 JL Chiangmai United FC 0-0

18:00 Muang Thong United 4-1 Nakhon Ratchasima 2-0

18:00 1 Nong Bua Lamphu 0-1 Port FC 0-1

05:00 Costa Brava 1-1 Alvear 0-0

05:00 Coras Tepic II 5-0 Fenix CFAR 1-0

05:00 Garden City FC 1-0 San Pedro Pirates 1-0

00:00 Mexico (w) 2-1 Canada nữ 1-0

20:30 Mantova U19 1-2 Pro Piacenza U19 1 0-0

20:30 Carrarese U19 1-1 US Pergolettese U19 1-1

20:00 Djurgardens (w) 0-0 Bollstanas Sk (w) 0-0

16:15 Blansko 2-3 SC Znojmo 0-0

22:00 Peterborough United 0-0 Barnsley 0-0

22:00 Huddersfield Town 1-2 Middlesbrough 0-2

22:00 Swansea City 2-3 Reading 1-2

22:00 1 Bournemouth AFC 2-2 Coventry City 1-0

22:00 Luton Town 1-2 Cardiff City 0-1

22:00 Birmingham City 1-0 Blackpool 0-0

22:00 Hull City 2-1 Millwall 1-1

22:00 Stoke City 0-1 Blackburn Rovers 0-0

19:30 Preston North End 1-1 Fulham 0-1

01:00 FC Arouca 2-1 Boavista FC 1-0

22:30 FC Famalicao 0-3 Portimonense 0-2

03:00 Willem II 0-1 Go Ahead Eagles 0-0

02:00 PEC Zwolle 0-0 RKC Waalwijk 0-0

00:45 1 Fortuna Sittard 1-4 Groningen 1-2

03:30 Cortulua 1-0 Boyaca Chico 1 1-0

22:00 1 Ross County 1-1 Dundee United 0-0

22:00 Heart of Midlothian 2-0 Saint Mirren 1 0-0

22:00 Dundee 3-0 Motherwell 2-0

22:00 1 Saint Johnstone 1-2 Hibernian 1-0

02:30 FC Sion 3-1 St. Gallen 1 1-1

00:00 Grasshopper 0-1 Lugano 0-0

22:59 1 Besiktas JK 0-4 Giresunspor 0-1

20:00 Caykur Rizespor 1-0 Kayserispor 0-0

17:30 Antalyaspor 3-0 Alanyaspor 1 1-0

23:05 Slaven Koprivnica 1-2 Rijeka 0-0

21:00 Hrvatski dragovoljac 0-1 HNK Gorica 0-0

02:45 Charleroi 1-3 Anderlecht 0-1

00:30 Cercle Brugge 3-1 Mechelen 1-1

00:30 KAS Eupen 2-2 Kortrijk 2-1

22:15 Seraing United 2-0 Sint-Truidense 1-0

22:59 Khimki 3-3 FC Krasnodar 0-1

20:30 Terek Grozny 2-0 Rostov FK 1-0

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-1 FK Sochi 1 1-0

21:00 Trencin 0-1 Dunajska Streda 0-1

21:00 Sokol Dolna Zdana 0-2 Zlate Moravce 0-1

21:00 Tatran LM 0-1 Michalovce 0-0

22:59 NK Aluminij 3-2 Tabor Sezana 1 2-2

21:00 Radomlje 0-2 Domzale 0-2

04:00 Melipilla 1-0 Everton CD 0-0

04:00 O.Higgins 0-0 CSD Antofagasta 1 0-0

04:00 Cobresal 0-0 Universidad de Chile 0-0

01:30 Rapid Bucuresti 1-1 CS Mioveni 0-1

22:30 UTA Arad 0-1 Arges 0-0

20:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 Chindia Targoviste 0-0

07:30 Sao Paulo 2-0 Sport Club Recife PE 0-0

05:30 Bragantino 1-1 America MG 0-0

07:30 Estudiantes La Plata 1-0 Velez Sarsfield 1-0

05:15 1 Patronato Parana 0-3 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-1

03:00 Talleres Cordoba 2-0 Aldosivi Mar del Plata 0-0

06:30 Independiente Petrolero 2-1 Real Santa Cruz 1-0

04:15 Atletico Palmaflor Vinto 3-0 Blooming 1-0

02:00 Always Ready 6-1 Club Guabira 3-0

00:00 FC Wil 1900 2-2 Aarau 0-1

00:00 Vaduz 2-1 Stade Ouchy 1-1

22:30 El Sharqia Dokhan 0-2 El Gounah 0-1

02:00 Rakow Czestochowa 4-0 Zaglebie Lubin 1 1-0

23:30 Pogon Szczecin 5-1 Lechia Gdansk 2-1

21:00 1 Slask Wroclaw 2-1 Stal Mielec 0-0

18:30 Gornik Leczna 1-2 Gornik Zabrze 1-2

00:00 Odd Grenland 1-2 Valerenga 1-1

00:00 Lillestrom 4-1 Stromsgodset 3-0

01:30 1 Budapest Honved 1-2 Ujpesti 1-0

22:59 1 Fehervar Videoton 3-2 Gyirmot SE 1-1

20:45 Varda SE 5-0 MTK Hungaria 1 2-0

00:30 Apollon Smirnis 0-0 Lamia 0-0

00:30 Pas Giannina 1-2 AEK Athens 1-1

22:15 Asteras Tripolis 6-2 Atromitos Athens 1 3-1

00:30 Perugia 1-1 Cittadella 1-0

22:15 Brescia 0-1 Pisa 0-0

20:00 Benevento 4-0 Reggina 2-0

20:00 Alessandria 1-0 Cremonese 0-0

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-1 Spal 1 0-0

20:00 Ascoli 1-1 Monza 1-1

20:00 Frosinone 2-2 Pordenone Calcio SSD 1 0-0

02:30 Valladolid 2-0 FC Cartagena 2-0

00:15 Sporting Gijon 1-1 Fuenlabrada 1-0

00:15 Almeria 0-0 SD Huesca 0-0

22:00 Burgos CF 3-0 Malaga 1-0

22:30 Viseu 0-0 Vilafranquense 0-0

21:00 Varzim 0-2 Penafiel 0-2

18:00 GD Chaves 0-1 CD Mafra 0-1

02:30 Holstein Kiel 2-1 Werder Bremen 1-0

19:30 Schalke 04 5-2 SV Sandhausen 0-0

19:30 Erzgebirge Aue 1-2 Darmstadt 0-0

19:30 Karlsruher SC 4-0 Hannover 96 3-0

22:30 NAC Breda 1-0 Helmond Sport 0-0

22:30 Arda 0-0 Levski Sofia 0-0

20:15 Pirin Blagoevgrad 2-3 Lokomotiv Plovdiv 1-0

02:30 Puszcza Niepolomice 5-2 Korona Kielce 4-1

18:40 Chrobry Glogow 1-0 Arka Gdynia 0-0

22:00 1 Forest Green Rovers 2-0 Bristol Rovers 1-0

22:00 Crawley Town 1-2 Mansfield Town 0-1

22:00 Swindon Town 1-1 Harrogate Town 0-1

22:00 Carlisle United 1-0 Walsall 0-0

22:00 Sutton United 1-0 Barrow 1-0

22:00 Scunthorpe United 1-1 Bradford City 1-0

22:00 Salford City 2-0 Oldham Athletic 1-0

22:00 Rochdale 1-1 Exeter City 0-0

22:00 Port Vale 2-0 Hartlepool United 1-0

22:00 Northampton Town 1-0 Leyton Orient 1-0

20:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-0 Kaiserslautern 0-0

20:00 Wurzburger Kickers 1-3 SV Meppen 1-1

20:00 SV Wehen Wiesbaden 0-0 SC Verl 0-0

20:00 Havelse 2-3 TSV 1860 Munchen 0-2

20:00 Saarbrucken 2-0 BFC Viktoria 1889 1 0-0

20:00 Magdeburg 2-0 Eintracht Braunschweig 2-0

06:00 Deportivo Cali 2-1 Deportivo Pereira 1 0-0

06:30 Deportivo Metropolitano 1-2 Academia Puerto Cabello 0-1

03:00 Aragua FC 1-0 CD Hermanos Colmenares 1-0

22:59 Metalac Gornji Milanovac 0-3 Cukaricki Stankom 0-1

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 FK Napredak Krusevac 1-1

22:59 Samsunspor 1-0 Adanaspor 0-0

20:00 Boluspor 3-1 Eyupspor 2-0

17:30 Kocaelispor 1-2 Menemen Belediye Spor 0-1

17:30 Istanbulspor 1-1 Denizlispor 0-0

03:00 Palmeiras 1-1 Flamengo 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

16:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Dacia Unirea Braila 1 1-0

16:00 Unirea Constanta 1-1 ACS Viitorul Selimbar 1-0

16:00 CSM Politehnica Iasi 0-0 Unirea Dej 0-0

16:00 Metaloglobus 0-1 Ripensia Timisoara 0-1

22:00 Stal Rzeszow 3-1 Pogonmazovik 1-0

19:00 Sokol Ostroda 1-4 Chojniczanka Chojnice 0-3

19:00 Hutnik Krakow 0-3 Olimpia Elblag 0-2

19:00 Radunia Stezyca 0-2 Garbarnia Krakow 0-1

18:00 Znicz Pruszkow 0-0 GKS Belchatow 0-0

18:00 Wigry Suwalki 3-0 KP Calisia Kalisz 1-0

22:00 Kalamata AO 2-0 Ergotelis 1-0

19:45 Panserraikos 1-0 Apollon Larissas 1-0

19:45 Panathinaikos B 2-2 Giorgos Karaiskakis 1-1

19:00 2 Kabel Novi Sad 1-1 FK Backa Backa Palanka 0-1

19:00 FK Loznica 2-0 FK Graficar Beograd 1-0

19:00 FK Rad Beograd 0-1 Macva Sabac 0-0

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-3 Indjija 0-0

19:00 FK Buducnost Dobanovci 0-2 Timok 0-0

19:30 ND Beltinci 0-3 NK Rudar Velenje 0-2

19:30 1 NK Rogaska 2-1 Triglav Gorenjska 1 1-1

19:30 NK Nafta 6-0 Drava 3-0

19:30 MNK FC Ljubljana 4-2 NK Fuzinar 1 0-1

19:00 Jadran Dekani 4-0 NK Primorje 2-0

00:30 Dnipro-1 5-1 FC Vorskla Poltava 1-0

22:00 Chernomorets Odessa 0-1 Desna Chernihiv 0-1

19:00 FC Mynai 0-2 Dynamo Kyiv 0-1

20:00 Yadah FC 0-1 ZPC Kariba 0-0

20:00 Herentals FC 1-1 Black Rhinos 0-0

20:00 Bulawayo City 1-2 Manica Diamond 0-0

20:00 Tenax FC 2-2 Whawha FC 0-0

20:00 FC Platinum 2-1 Chicken Inn 0-0

22:00 2 Fasil Kenema 1-1 Arba Minch 1 0-0

19:30 CSKA 1948 Sofia II 2-1 Sportist Svoge 1-0

19:30 Strumska Slava 2-0 Marek Dupnitza 0-0

19:30 FC Maritsa 1921 1-2 Botev Plovdiv II 1-1

19:30 Ludogorets Razgrad II 4-0 Yantra Gabrovo 2-0

19:30 Litex Lovech 1-0 FC Sozopol 0-0

19:30 Livstrom 0-1 Minyor Pernik 0-1

19:30 FC Hebar Pazardzhik 2-0 Septemvri Simitli 2-0

17:45 Spartak Varna 2-1 PFK Montana 0-1

20:00 Tanzania Prisons 3-1 Namungo FC 3-0

20:00 Mbeya City 2-2 KMC FC 2-1

20:30 PSM Makassar 1-1 Persipura Jayapura 1-1

15:15 Pstni 4-2 Persela Lamongan 2-1

19:30 NK Osijek II 0-0 NK Jarun 0-0

19:30 Kustosija 1-0 Bijelo Brdo 1-0

19:30 NK Dugopolje 0-0 NK Varteks Varazdin 0-0

19:30 NK Dubrava Zagreb 1-0 NK Opatija 1 1-0

19:30 HNK Cibalia 5-3 NK Solin 1-3

19:00 NK Orijent Rijeka 3-2 NK Croatia Zmijavci 1-2

19:00 Sakaryaspor 3-0 Etimesgut Belediye Spor 0-0

17:30 Inegolspor 1-0 Sariyer 0-0

17:00 Somaspor 2-0 Belediye Vanspor 1-0

17:00 Nigde Belediyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare 0-1

17:00 Hekimoglu Trabzon 1-1 Corum Belediyespor 1 0-0

17:00 Akhisar Bld.Geng 2-2 S.Urfaspor 1 0-1

17:00 Bukaspor 2-0 Zonguldak 0-0

17:00 Ergene Velimese 1-2 Turgutluspor 1 1-0

17:00 Usakspor 2-1 Eskisehirspor 1-0

17:00 Tarsus Idman Yurdu 0-1 Pazarspor 0-0

17:00 Ankaraspor FK 1-0 Bodrumspor 1-0

17:00 Pendikspor 4-2 Bursa Niluferspor AS 2-0

17:00 Afjet Afyonspor 7-0 Kahramanmarasspor 3-0

17:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Ankarademirspor 0-1

17:00 1 Adiyamanspor 3-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-0

17:00 Ispartaspor 1-1 Kirklarelispor 0-0

20:00 Real Brasilia FC (w) 2-1 Minas ICESP DF (w) 1-0

03:00 Estudiantes de Resistencia 0-0 Club 8 de Diciembre 0-0

22:00 Carshalton Athletic FC 3-3 Leatherhead 1 1-2

22:00 Corinthian Casuals 0-0 Brightlingsea Regent 0-0

22:00 Wingate Finchley 1-1 lewes 0-0

22:00 Bognor Regis Town 1-2 Hornchurch 1-2

22:00 Merstham 2-2 East Thurrock United 0-1

22:00 Horsham 2-1 Margate 0-0

20:30 Rayon Sports FC 1-0 Etoile de LEst 1-0

17:35 Kiyovu FC 1-0 Musanze FC 0-0

17:00 Mardin BB 3-0 Ceyhanspor 1-0

17:00 Elazigspor 2-2 Kutahyaspor 1 0-1

17:00 Catalca Spor 1-1 Bergama Belediyespor 1-1

17:00 Yeni Altindag BS 1-0 Carsambaspor 0-0

17:00 Celspor 0-0 Tepecik Bld 0-0

17:00 Kestel 2-1 Aksarayspor 2-0

17:00 1 Erokspor 2-2 Karaman Belediyesi Spor 1-1

19:00 Humenne 0-3 FK Kosice 0-2

20:30 Gilport Lions 0-1 BDF XI 0-0

02:30 FC Felgueiras 2-1 Oliveirense 1-0

22:00 Alverca 0-1 FC Caldas 0-0

22:00 Sporting Braga II 0-1 Anadia 0-1

22:00 Pevidem SC 0-1 Lusitania 0-1

20:00 S. Joao Ver 1-0 Sanjoanense 0-0

18:00 Oriental Dragon 1-1 Vitoria Setubal 0-1

19:00 Manchester United U23 1-2 Crystal Palace U23 1-1

18:00 Himalayan Sherpa Club 0-1 Manang Marshyangdi Club 0-0

14:15 Chyasal Youth Club 1-0 Armed Police Force 0-0

20:30 Rukinzo FC 1-1 Kayanza Utd 0-0

20:00 Olympique Star 2-2 Royal Muramvya FC 0-0

20:00 Top Junior 1-0 Musongati FC 0-0

20:00 Les Crocos 0-0 Flambeau du Centre 0-0

18:00 1 Musongati FC 2-0 Bujumbura City 0-0

18:00 Bujumbura City 0-2 Le Messager Ngozi 0-0

00:20 Notts County 2-1 Dagenham Redbridge 1-1

22:00 Wealdstone FC 1-4 Stockport County 0-1

22:00 Torquay United 2-3 Halifax Town 0-1

22:00 Kings Lynn 0-1 Aldershot Town 0-0

22:00 Yeovil Town 1-1 Dover Athletic 0-1

22:00 Altrincham 1-2 Southend United 0-2

22:00 Wrexham 2-0 Bromley 1 1-0

22:00 Woking 1-2 Barnet 1-1

04:00 Marquense (w) 1-1 Club Deportivo Xela (w) 1 1-0

21:30 Wydad Fes 1-1 Raja de Beni Mellal 0-0

21:30 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-1 TAS de Casablanca 0-0

21:30 Itihad Z. Khemisset 1-0 USM Oujda 0-0

23:15 1 Al-Shabab (Youth) 2-1 Arar (Youth) 1 1-0

21:35 Al-Jeel Youths 0-1 Al-Ettifaq (Youth) 0-0

21:35 Al-Qadasiya (Youth) 2-0 Al-Hilal (Youth) 0-0

19:45 Al-Ittihad (Youth) 6-1 Al-Orubah Youths 0-0

19:45 Al Ahli Jeddah (Youth) 0-2 Al Raed U20 0-0

19:20 Al-Taawon Youths 4-0 Al Khaleej Youths 0-0

19:15 Al-Faisaly Harmah Youth 0-1 Ohud Medina Youths 0-0

19:15 Al-Nasr (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth) 1-0

00:00 Schiltigheim 2-2 ASM Belfortaine 1-1

05:30 1 SV La Fama 1-0 SV Deportivo Nacional 2 1-0

01:45 Vllaznia Shkoder 1-0 KF Laci 0-0

22:45 Skenderbeu Korca 0-0 KF Tirana 0-0

20:30 Rapid Vienna (Youth) 0-1 St.Polten 0-0

20:30 FC Liefering 3-2 Kapfenberg 1-1

20:30 FC Dornbirn 1913 2-2 FC Blau Weiss Linz 1-2

20:30 Como U20 0-1 Reggiana U20 0-1

20:30 Alessandria U19 1-3 Virtus Entella U20 0-0

20:30 Lazio U20 0-1 Benevento (Youth) 0-1

20:30 Vicenza U20 2-0 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-0

20:30 1 Pordenone Youth 1-1 Venezia F.C. Youth 1-0

20:30 US Cremonese U20 4-1 Cittadella U20 2-0

17:30 Ascoli U20 2-0 Reggina U19 1-0

17:30 Parma U20 3-1 Udinese U20 0-0

17:00 Sha LAN U19 0-4 Spezia U20 0-3

17:00 Pisa U19 2-1 Crotone U19 0-0

17:00 Perugia U20 2-2 Frosinone U20 0-0

00:00 Valletta FC 3-1 Mosta FC 2-0

22:00 Birkirkara FC 2-0 Sliema Wanderers FC 0-0

20:00 1 Floriana F.C. 1-2 Sirens 0-1

19:30 1 Nehaj 2-1 NK Rudar Labin 1 1-1

19:30 NK Vodice 2-1 Hrvace 0-0

20:00 APLG Gdansk (w) 3-1 Rekord Bielsko Biala (w) 2-0

03:30 Deportivo Armenio 0-0 Talleres Rem de Escalada 0-0

03:00 Los Andes 1-0 Colegiales 1 1-0

03:00 Uhl Que Sa 1-1 Sacachispas 1-0

03:00 1 CA San Miguel 0-3 Comunicaciones BsAs 0-2

01:00 AA Guarany 1-1 America FC Propria 1 1-1

22:00 HW Welders 2-2 Ballyclare Comrades 1-0

22:00 Institute FC 0-3 Ards FC 0-2

22:00 Dundela 2-2 Newry City 2-1

22:00 Dergview FC 0-0 Queen's University 0-0

22:00 Annagh United 4-1 Knockbreda 1-1

22:00 Loughgall FC 3-3 Ballinamallard United 1-1

04:00 San Antonio Unido 4-3 Lautaro de Buin 1 3-1

22:00 Plymouth Parkway 1-0 Hampton Richmond Borough 0-0

22:00 Brackley Town 1-2 Boston United 1 0-2

22:00 Hartley Wintney 0-2 Folkestone 0-1

22:00 Felixstowe Walton United 0-4 AFC Telford United 0-3

22:00 AFC Fylde 1-0 Gateshead 0-0

22:00 York City 1-0 Blyth Spartans 1-0

22:00 Concord Rangers 0-5 AFC Totton 0-3

22:00 1 Oxford City 1-4 St Albans City 0-2

22:00 Worthing 0-2 Dorking 0-1

22:00 Bath City 0-0 Dartford 0-0

22:00 Chelmsford City 1-2 Cheshunt 1-1

22:00 Radcliffe Borough 5-1 Tamworth 1 2-1

22:00 1 Wimborne Town 1-2 Larkhall Athletic 0-0

22:00 Binfield 2-3 Truro City 0-3

22:00 Braintree Town 3-1 Potters Bar Town 1-1

22:00 Maidstone United 1-1 Billericay Town 0-1

22:00 Slough Town 1-0 Havant Waterlooville 1 1-0

22:00 Leamington 0-3 Alfreton Town 0-0

22:00 Chippenham Town 0-1 Uxbridge 0-0

22:00 Hanwell Town 0-2 Enfield Town 0-1

22:00 Bishop's Stortford 5-1 Leiston FC 2-1

22:00 Curzon Ashton FC 2-1 Chester FC 0-1

22:00 Brentwood Town 1-2 Dulwich Hamlet 0-1

22:00 Cray Wanderers 2-2 Ebbsfleet United 2-0

22:00 Hereford United 1-1 Kidderminster Harriers 1-1

22:00 Warrington Town AFC 1-1 Morpeth Town 1-1

22:00 Eastbourne Borough 2-1 Tiverton Town 1-0

22:00 Hungerford Town 3-2 Welling United 1-1

22:00 Needham Market 3-1 Welwyn Garden City 0-0

22:00 Canvey Island 0-1 Tonbridge Angels 0-0

22:00 Hemel Hempstead Town 1-1 Stourbridge 1 1-1

22:00 1 Gloucester City 3-0 Kettering Town 2-0

22:00 Sara FC 0-2 AS Binah 0-1

22:00 WAFA 1-0 Great Olympics 0-0

19:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-2 Maccabi Haifa U19 0-0

17:15 FC Ashdod U19 3-2 Hapoel Beer Sheva U19 2-0

16:00 1 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 0-0

22:10 Al-Ahli Doha 0-2 Al Rayyan 0-1

20:00 Al-Wakra 2-0 Al Shamal 1-0

01:30 Moadon Sport Tira 0-2 Maccabi Tzur Shalom 0-1

07:00 Antigua GFC 0-0 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-0

04:00 Aguilas de Leon 4-2 Real San Luis Sebaco 3-0

04:00 Deportivo Jinotega 2-4 CD Condega 0-3

03:30 Organica Masachapa FC 0-0 Las Sabanas 0-0

22:59 FC Brumas Jinotega 2-1 FC Yali 0-0

19:30 Aarhus AGF U19 2-2 Nordsjaelland U19 0-0

19:00 Randers Freja U19 0-1 Lyngby Fodbold Club U19 0-0

19:00 Aalborg BK U19 0-4 BrondbyU19 0-0

18:30 Sonderjyske U19 3-1 Vejle U19 0-0

18:30 Horsens U19 1-0 Silkeborg U19 0-0

21:00 Vendsyssel 2-0 Fremad Amager 1-0

18:45 Hvidovre IF 5-1 Fredericia 3-1

00:00 PAEEK 1-2 Doxa Katokopias 1-1

22:00 Aris Limassol 0-0 AEP Paphos 0-0

19:00 Sileks 3-0 FK Ohrid 2004 0-0

19:00 FK Kadino 0-1 FK Teteks Tetovo 0-0

19:00 KF Besa Doberdoll 1-1 FK Rinija Gostivar 0-0

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 3-0 FK Lokomotiva Gradsko 1-0

19:00 Kamenica-Sasa 3-0 Pobeda Prilep 0-0

19:00 FK Kozuv 1-1 Detonit Junior 1-0

19:00 Pehchevo 0-1 Belasica Strumica 0-0

19:00 Bratstvo 07 2-4 FK Osogovo 0-0

19:00 Voska Sport 2-1 FC Vardar Skopje 0-0

19:00 KF Veleshta 2-2 Korab Debar 0-0

00:45 Sally Tas 0-4 Etoile Filante Ouagadougou 0-2

22:30 AS Police Ouagadougou 2-2 RC Kadiogo 1-1

22:30 Majestic FC 1-1 ASEC Koudougou 0-1

02:00 Municipal Liberia 0-1 Puntarenas 0-0

22:00 Hamm RM Benfica FC 1-9 Progres Niedercorn 0-3

22:00 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al Khaldiya 0-1

22:00 Qalali 1-0 Busaiteen 1-0

22:00 Al-Tadhmon 0-8 Al-Riffa 0-0

22:00 Al-Najma 2-0 Isa Town 2-0

22:00 Al-Ittifaq 1-2 Al-Budaiya 1-0

18:15 Cracovia Krakow (Youth) 3-2 Pogon Szczecin(Youth) 0-0

18:00 Slask Wroclaw U21 1-1 Polonia Warszawa (Youth) 0-0

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-2 Wisla Krakow (Youth) 0-0

17:00 Arka Gdynia (Youth) 3-1 Warta Poznan Youth 0-0

17:00 SMS Lodz Youth 0-0 Zaglebie Lubin (Youth) 0-0

01:00 1 Real Union Irun 2-0 Zamora CF 1-0

01:00 Racing Santander 1-1 Unionistas de Salamanca 0-1

01:00 Sabadell 0-1 Andorra CF 0-0

01:00 Castellon 2-1 Real Betis B 1-0

22:59 Badajoz 2-2 SD Logrones 2-1

22:59 Barcelona B 0-2 C.D. San Fernando Isleno 0-2

22:59 CD Alcoyano 2-0 UE Cornella 1-0

22:59 UD San Sebastian Reyes 1-0 Racing de Ferrol 0-0

22:00 2 Real Balompedica Linense 1-2 Villarreal B 1-0

06:00 Apafut RS (Youth) 0-1 Caxias RS U20 0-0

01:30 1 Sao Jose EC U20 3-2 Gremio FBPA U20 1 0-1

01:30 FBC Riograndense U20 3-4 Brasil de Pelotas U20 1-3

01:30 Sampaio Correa RJ U20 3-1 Sport Club Recife (Youth) 2 1-0

01:00 Floresta CE Youth 1-3 ABC FC RN (Youth) 1-0

18:17 Neman Grodno Reserves 4-1 Torpedo Zhodino Reserves 1-1

17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves 1-0

17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves 2-1

20:00 Dinamo Zagreb U19 1-1 Rijeka U19 0-0

16:00 NK Varazdin U19 2-0 Slaven Belupo U19 1-0

16:00 Inter Zapresic U19 0-1 Sesvete U19 0-0

20:00 FC Heidenheim U17 1-1 Bayern Munchen U17 0-0

19:30 Arminia Bielefeld U17 3-3 Aachen U17 0-0

19:00 Werder Bremen U17 4-3 Hannover 96 U17 0-0

19:00 Bayer Leverkusen U17 2-3 Preussen Munster U17 0-0

19:00 VfL Wolfsburg U17 5-1 Viktoria Berlin U17 0-0

19:00 TSV 1860 Munchen U17 1-0 Nurnberg U17 0-0

19:00 Hoffenheim U17 1-0 FSV Frankfurt U17 0-0

19:00 SV Elversberg U17 0-3 VfB Stuttgart U17 0-0

19:00 Eintracht Frankfurt U17 1-3 Greuther Furth U17 0-0

17:00 Monchengladbach U17 0-1 FC Schalke 04 U17 0-0

17:00 Eintr. BraunschweigU17 1-2 Dynamo DresdenU17 0-0

17:00 Hansa Rostock U17 0-2 Chemnitzer(U17) 0-0

17:00 SC Freiburg U17 7-0 FC IngolstadtU17 0-0

01:00 Rapido de Bouzas 3-1 Viveiro CF 0-0

01:00 CD Roces 0-0 Urraca 0-0

00:30 Castro 0-2 U.M. Escobedo 0-1

00:00 SD Deusto 3-0 Anaitasuna 1-0

00:00 CD Vitoria(SPA) 1-1 Leioa 1-0

00:00 CD Union Sur Yaiza 3-1 CD Santa Ursula 3-0

23:30 Son Veri 1-2 Mallorca B 1-2

23:15 Jove Espanol 1-2 Villarreal C 1-1

22:59 AD Hogar Alcarreno 0-3 Almansa 0-0

22:59 FC Vilafranca 1-0 EC Granollers 1-0

22:59 CD Lagun Onak 1-0 Urduliz FT 0-0

22:59 Inter Ibiza 1-0 Constancia 0-0

22:59 CD Agoncillo 0-1 CDFC La Calzada 0-1

22:59 Amurrio 0-2 Tolosa 0-1

22:59 1 CD Tarancon 3-1 CD Villacanas 2-0

22:59 UDC Txantrea KKE 2-1 CD Gares 0-0

22:30 SD Beasain 0-1 CD Basconia 0-0

22:30 CD Manacor 4-0 CD Serverense 2-0

22:30 Aurrera Ondarroa 0-3 Portugalete 0-1

22:30 CD Gerena 0-1 CD Rota 0-0

22:30 CE Felanitx 3-0 UD Collerense 2-0

22:30 Pasaia KE 1-3 SD San Ignacio 1-1

22:30 UF Beniganim 0-3 Atletico Saguntino 0-2

22:00 Albacete B 0-1 UB Conquense 0-0

22:00 Atletico Astorga 1-2 CD Guijuelo 0-2

22:00 Atzeneta UE 0-0 CD Roda 0-0

22:00 UD Santa Marta 0-2 Arandina 0-1

22:00 UD Rotlet Molinar 3-0 CF Soller 0-0

22:00 Numancia B 2-2 CD Ribert 0-0

22:00 Colegios Diocesanos 1-0 CA Bembibre 0-0

22:00 CD Huarte 4-2 MRA Navarra 0-0

22:00 Beti Kozkor KE 2-0 Valle de Egues 0-0

21:45 Barreda Balompie 0-2 SD Torina 0-0

21:30 CD Cortes 1-1 Avance Ezcabarte 0-0

21:30 UC Cartes 1-1 Gimnastica Torrelavega 1-0

21:30 CD Mirandes B 2-3 Real Avila CF 1-2

18:30 Intergym Melilla 0-2 Juventud Torremolinos CF 0-1

18:00 Union Viera 1-0 UD Gran Tarajal ST 1-0

18:00 Arucas CF 1-0 Las Palmas C 0-0

22:00 SV Eintracht Wald-Michelbach 0-0 FFV Sportfreunde 04 0-0

22:00 Inverness 1-1 Greenock Morton 1-0

22:00 1 Civil Service Strollers FC 0-3 Peterhead 0-0

22:00 Gala Fairydean 0-1 Annan Athletic 0-0

22:00 Auchinleck Talbot 1-0 Hamilton Academical 0-0

22:00 1 Queen's Park 0-1 Kilmarnock 0-1

22:00 Dumbarton 3-1 Sauchie Juniors FC 1-0

22:00 Stenhousemuir 0-2 Airdrie United 0-1

22:00 Kelty Hearts 0-0 Montrose 0-0

22:00 Ayr United 2-1 Albion Rovers 0-0

22:00 Alloa Athletic 5-0 Bonnyrigg Rose 2-0

22:00 Arbroath 3-0 Forfar Athletic 2-0

22:00 Dalbeattie Star 1-2 East Kilbride 0-1

22:00 Cove Rangers 2-2 Queen of South 1 1-1

22:00 Clydebank FC 2-0 Clyde 1-0

22:00 Banks o Dee 2-1 East Fife 2 1-1

22:00 Stirling Albion 4-0 Trennett youth 2-0

22:00 Lothian Hutchison 1-2 Edinburgh City 0-2

22:00 Falkirk 1-2 Raith Rovers 1 0-1

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1-1 LPS Banatul Timisoara U19 0-1

21:00 Llanrhaeadr 0-3 Holyhead 0-0

22:00 Sandviks IK 0-2 Bodens BK 0-2

21:00 Rappe GOIF 2-1 Nosaby IF 1-0

21:00 Kristianstads FF 0-1 Asarums IF FK 0-1

21:00 Karlskrona AIF 3-2 BK Olympic 2-2

21:00 IFK Karlshamn 3-0 FC Rosengard 2-0

21:00 Hassleholms IF 1-0 Solvesborgs GoIF 0-0

21:00 1 Eslovs BK 10-0 KSF Prespa Birlik 3-0

21:00 FBK Balkan 0-3 IFK Hassleholm 0-0

20:00 Enskede IK 3-1 Karlbergs BK 1-1

20:00 IFK Lidingo FK 0-2 Sandvikens AIK FK 0-0

20:00 Gamla Upsala SK 4-2 Enkoping 0-1

20:00 FC Gute 1-3 IFK Stocksund 0-0

20:00 Jarfalla 0-0 Kvarnsvedens IK 0-0

20:00 FC Arlanda 0-5 Skiljebo SK 0-2

20:00 FC Stockholm Internazionale 4-1 Kungsangens IF 1-0

19:00 Tegs SK 2-0 Stöde IF 0-0

18:30 Friska Viljor FC 1-1 Froso IF 0-0

18:00 Ytterhogdal IK 1-3 Skelleftea FF 0-1

02:00 Cacereno 0-1 Villanovense 0-0

01:30 SD Ejea 0-0 CD Ebro 0-0

01:00 Real Sociedad C 2-2 Burgos Promesas 1-0

01:00 Bergantinos CF 0-0 coruxo FC 0-0

01:00 CD Izarra 3-1 Pena Sport 3-0

01:00 Don Benito 2-3 Cadiz B 1-0

00:30 SD Gernika 0-2 Sestao 0-0

00:00 1 Naxara 1-2 Osasuna B 0-0

00:00 Atletico Mancha real 0-3 CF La Nucia 0-2

00:00 SD Laredo 2-3 Rio Sports 1-1

00:00 Aguilas CF 0-1 Eldense 0-0

00:00 Cordoba 3-0 Merida AD 1-0

22:59 Compostela 3-2 Real Aviles 1-1

22:59 CD Montijo 1-0 CD Coria 0-0

22:59 CD Cristo Atletico 3-0 UC Ceares 1-0

22:30 CD Marchamalo 1-7 UD Levante B 0-3

22:30 UD Mutilve 2-1 CD Cayon 0-1

22:00 Brea 2-0 SD Tarazona 1-0

22:00 UD Logrones B 1-2 Racing B 1-0

21:30 Granada CF B 1-1 Atletico Pulpileno 0-0

21:30 SD Huesca II 0-0 Teruel 1 0-0

19:30 Alki Oroklini 3-0 Onisilos Sotiras 2-0

19:30 Xylotympou 2-3 Ermis Aradippou 1-2

19:30 Othellos Athienou 1-4 Nea Salamis 0-2

19:30 Omonia Aradippou 0-1 Asil Lysi 0-0

23:30 Vevey Sports 5-3 La Chaux-de-Fonds 2-2

23:30 Chenois 1-1 FC Thun U21 1-0

22:59 Freienbach 3-2 Baden 2-1

22:59 FC Munsingen 0-3 Grasshoppers U21 0-1

22:59 US Terre Sainte 1-4 FC Naters 0-2

22:59 Meyrin 7-1 La Sarraz-Eclepens 5-0

22:30 Young Boys U21 5-3 FC Rapperswil-Jona 3-0

22:00 Lausanne SportsU21 0-3 Bulle 0-1

22:00 FC Paradiso 2-1 FC Wettswil Bonstetten 2-0

22:00 FC Balzers 4-3 FC Linth 04 2-1

22:00 Bavois 2-0 Basuli B team 1-0

22:00 SC Cham 1-0 Etoile Carouge 0-0

22:00 FC Luzern U21 0-1 SV Hongg 0-0

22:00 1 Bruhl SG 1-3 Breitenrain 0-2

22:00 Langenthal 3-1 Bassecourt 1-1

22:00 YF Juventus Zurich 1-2 Zurich B team 1-0

22:00 Zug 94 0-0 Wohlen 0-0

22:00 solothurn 4-2 SC Buochs 2-2

22:00 FC Schotz 2-2 Koniz 0-1

21:00 Uzi 2-2 USV Eschen Mauren 0-0

21:00 FC Black Stars Basel 2-2 FC Sion U21 1 0-2

17:00 FC Sioni Bolnisi 2-1 FC Gagra 2-1

17:00 Gareji Sagarejo 8-0 Chikhura Sachkhere 3-0

17:00 1 Merani Martvili 0-2 WIT Georgia Tbilisi 0-1

17:00 Baia Zugdidi 4-2 FC Metalurgi Rustavi 4-2

17:00 FC Shevardeni 5-2 FC Merani Tbilisi 3-1

22:00 Oldenburger SV 2-4 VfB Lübeck II 0-0

19:30 LP Super Sport Sofia (w) 0-1 Pirin Blagoevgrad (w) 0-1

18:30 Enko Plovdiv (w) 2-0 Yantra Gabrovo (w) 2-0

21:45 AGF Viby U17 3-5 Nordsjaelland U17 0-0

21:30 Randers FC U17 1-2 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 0-0

21:15 AalborgU17 0-4 Brondby IFU17 0-0

20:45 Sonderjyske U17 3-2 VejleU17 1 2-1

20:45 Horsens U17 0-4 Silkeborg IF U17 0-2

20:30 FC Kobenhavn U17 2-0 Midtjylland U17 0-0

20:30 Montpellier U19 1-0 Avenir Sportif Beziers U19 1-0

20:30 Dijon U19 1-0 Troyes U19 0-0

20:30 Nantes U19 4-1 Avranches U19 1-0

17:00 1 SPA Merignacais U19 4-3 Rennes U19 1 1-2

23:30 Al-Zlfe 1-0 Afief 0-0

19:45 Wajj 0-0 Al Liwaa 0-0

19:45 Al Dahab 0-2 Al-Sharq 0-0

19:20 Al Bukayriyah 0-0 Al Entesar 1 0-0

19:15 Al-Riyadh 4-0 Al-Nojoom 0-0

19:15 Al-Arabi(KSA) 2-1 Al-Washm 0-0

19:10 Al-Sadd FC(SA) 0-0 Al-Saqer 0-0

20:00 Panathinaikos U19 2-0 Panaitolikos U19 2-0

19:00 Olympiakos Piraeus U19 4-0 Volos Nps U19 0-0

18:00 PAOK Saloniki U19 2-3 Aris Thessaloniki U19 0-1

18:00 OFI Crete U19 1-3 Ionikos U19 1-1

17:30 Apollon Smirnis U19 2-2 PAS Lamia U19 0-0

21:00 SC Chabab Mohammedia (w) 0-3 AMLFF Laayoune (W) 0-0

21:00 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W) 3-3 Chabab Atlas Khenifra (W) 1 1-2

21:15 FC Neftci Baku 1-0 Sabail 0-0

18:00 Sabah FK Baku 2-1 Keshla FK 2-0

20:00 A.S Djerba 1-0 Jerba Midoun 0-0

20:00 J.S. Kairouanaise 2-0 Menzel Nour 0-0

20:00 C.O.Transports 0-0 Jendouba Sport 1 0-0

20:00 S.S. Sfaxien 0-0 ES Rades 0-0

20:00 CS Bembla 1-0 CO Medenine 1-0

20:00 Stade tunisien 2-1 Kalaa Sport 1-0

18:00 Zenit St.Petersburg Youth 11-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1 5-0

20:30 TS Galaxy 2-2 Cape Town City 1-1

20:30 1 Mamelodi Sundowns 2-0 Sekhukhune United 1-0

19:30 Beni Suef 1-0 Suhag 0-0

19:15 Racing Beirut 1-0 Salam Zgharta 1-0

16:30 Hualien (w) 1-0 Taichung Blue Whale (w) 1-0

16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3-0 Hang Yuan FC (w) 1-0

13:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-1 Taipei Xiongzan (w) 0-1

21:00 1 Spal U19 0-5 Sassuolo U20 0-2

19:00 Juventus U20 2-2 AS Roma U20 1-1

17:00 Bologna U20 1-3 Atalanta U20 0-3

17:00 Verona U20 1-4 Torino U20 0-1

20:00 Naft Misan 0-1 Baghdad 0-0

18:00 Newroz SC(IRQ) 1-1 AL Minaa 1-0

22:00 Bamber Bridge 1-0 Basford Utd 0-0

22:00 FC United of Manchester 2-0 Mickleover Sports 1 1-0

16:30 Eastern A.A Football Team 4-0 Hong Kong U23 3-0

14:00 Tai Chung FC 0-1 LeeMan 0-0

20:00 Carl Zeiss Jena U19 0-2 Hertha Berlin U19 0-0

20:00 Hamburger SV U19 5-1 Union Berlin U19 4-0

20:00 Kaiserslautern U19 5-3 Stuttgarter Kickers Sv U19 1-1

19:00 Nurnberg U19 2-2 Augsburg U19 1-2

19:00 Ingolstadt U19 3-2 FC Heidenheim U19 2-1

19:00 1 RW Oberhausen U19 1-0 Paderborn U19 0-0

18:00 Hoffenheim U19 2-2 VfB Stuttgart U19 1-0

17:00 VfL Bochum U19 0-0 Arminia Bielefeld U19 0-0

17:00 1 Eimsbutteler TV U19 0-2 Dynamo Dresden U19 0-0

19:15 Deportivo Laferrere U20 1-2 San Martin Burzaco U20 1-1

19:10 Ferrocarril Midland U20 2-0 Deportivo Merlo U20 1 1-0

19:00 Argentino Quilmes U20 2-0 Villa San Carlos U20 0-0

19:00 Talleres Remedios U20 3-2 Los Andes U20 0-1

16:00 Boluspor U19 3-1 Eyupspor U19 1-0

16:00 1 Caykur Rizespor U19 2-1 Kayserispor U19 1-0

00:30 Manchester 62 FC 3-0 Lions Gibraltar 2-0

22:00 FCB Magpies 2-3 Glacis United FC 2-1

22:00 Brunos Magpie 2-3 Grazies Union 2-1

16:00 Services 2-0 Uttar Pradesh 0-0

23:40 Al Ittihad(KSA) 1-0 Al-Tai 1-0

21:25 Al-Ettifaq 1-0 Al-Faisaly Harmah 0-0

19:00 Al-Baten 0-0 Al-Hazm 0-0

12:00 Cheonan City 2-2 Gimpo FC 1-0

03:00 AC Monopoli 1-0 Paganese 1 0-0

23:30 Nuovo Campobasso 2-2 Francavilla 1-2

23:30 Bari 3-1 Latina 1-0

23:30 Feralpisalo 6-0 Us Pergolettese 4-0

23:30 Robur Siena S.S.D. 1-3 Grosseto 0-0

20:30 Catania 2-1 Potenza 1-0

20:30 Olbia 2-0 Pontedera 0-0

21:00 Kohtla Jarve JK Jarve 4-1 Parnu JK 2-1

20:05 BSG Chemie Leipzig 1-2 Energie Cottbus 0-1

20:00 FC Giessen 1-1 Astoria Walldorf 0-1

20:00 SV Lippstadt 1-2 Rot-Weiss Oberhausen 1-2

20:00 VFB Lubeck 2-1 Eintracht Norderstedt 0-0

20:00 1 SV Atlas Delmenhorst 1-1 BSV Rehden 1-0

20:00 1 Schweinfurt 05 FC 2-2 Wacker Burghausen 0-2

20:00 FSV Frankfurt 0-0 SSV Ulm 1846 0-0

20:00 VFB Homberg 1-3 Koln Am 0-0

20:00 Fortuna Koln 2-1 Monchengladbach AM. 1-0

20:00 TSG Balingen 4-0 TSV Schott Mainz 0-0

20:00 Bahlinger 4-0 FK Pirmasens 2-0

20:00 FC Pipinsried 0-2 VfB Eichstatt 1 0-1

20:00 Bonner 2-2 Rot-Weiss Ahlen 1-1

20:00 Vfr Aalen 4-3 FSV Mainz 05 (Youth) 1-1

20:00 1 Wuppertaler 2-1 Sportfreunde Lotte 2-1

20:00 SV Straelen 0-0 Wegberg-Beeck 0-0

20:00 VfB Stuttgart II 2-0 Rot-Weiss Koblenz 2-0

20:00 Rot-Weiss Essen 1-0 SV Rodinghausen 2 0-0

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 TSV Aubstadt 0-1

20:00 SpVgg Bayreuth 5-2 Nurnberg (Youth) 1 2-2

19:00 SV Babelsberg 03 0-2 ZFC Meuselwitz 0-1

17:30 Payam Mashhad 2-0 Iran Javan Bushehr 0-0

17:30 Shohada Razakan 1-1 Sepidrood Rasht 0-1

22:59 Rheindorf Altach 0-3 WSG Wattens 0-1

22:59 SG Austria Klagenfurt 2-1 Red Bull Salzburg 1-0

22:59 1 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 Wolfsberger AC 0-0

19:00 Renova Cepciste 1-2 Academy Pandev 0-1

22:00 CSF Baliti 1-2 CS Petrocub 1-1

22:00 Zimbru Chisinau 1-1 FC Sfintul Gheorghe 1-0

06:00 Central Football (w) 0-5 Canterbury United (w) 0-2

22:59 Real Bamako 1-0 AS Douanes de Sikasso 1-0

22:59 AS Korofina 3-2 CS Duguwolofila 1-1

02:45 KVSK Lommel 0-1 Westerlo 0-0

01:00 CD San Jorge 1-1 Cuilapa FC 1-0

22:15 Lincoln City 0-1 Accrington Stanley 0-0

22:00 Sheffield Wednesday 2-2 Wycombe Wanderers 1-1

22:00 Morecambe 0-4 Milton Keynes Dons 0-2

22:00 Cambridge United 1-2 Sunderland A.F.C 1-2

22:00 Burton Albion 2-0 Doncaster Rovers 0-0

22:00 Plymouth Argyle 1-2 Wigan Athletic 1-1

22:00 Bolton Wanderers 2-2 Cheltenham Town 1-2

22:00 Oxford United 0-0 Rotherham United 0-0

22:00 AFC Wimbledon 2-2 Fleetwood Town 0-1

22:00 Gillingham 0-1 Portsmouth 0-0

22:00 Shrewsbury Town 1-0 Charlton Athletic 0-0

00:30 Anderlecht II (w) 3-3 Kontich FC (w) 0-0

22:59 Standard Liege B (w) 1-0 Royal FC Liege (w) 0-0

22:59 Gent B (w) 6-1 Famkes Merkem (w) 0-0

21:30 Ladies Genk B (w) 1-3 Wuustwezel (w) 0-0

21:00 KVK Tienen (w) 2-4 ASE de Chastre (w) 0-0

20:30 KSKV Zwevezele (w) 3-4 Oud Heverlee Leuven II (w) 0-0

18:30 Sichuan Jiuniu 1-1 Beijing BeiKong 1-0

18:30 Shanxi Chang An Athletic FC 3-0 Suzhou Dongwu 1 2-0

13:30 Nantong Zhiyun 4-0 Shenyang City Public 3-0

21:00 FK Arendal 2-2 Hodd 2-1

21:30 Vis Pesaro U19 3-1 Grosseto U19 2-1

21:00 Virtus Francavilla U19 1-2 Paganese U19 1-0

20:30 Padova U20 3-0 Lecco U19 0-0

20:30 Teramo U19 3-0 Imolese U19 1-0

17:30 Bari U19 4-0 Foggia U19 1-0

14:30 Inter Taoyuan FC 4-1 Tong Jie FC 1-0

13:00 PlayOne NTNU 4-3 FC Kaohsiung 2-2

12:00 FC Base Taipei Athletic 1-9 Ming Chuan University 1-1

18:00 Inhulets Petrove U21 1-0 FC Shakhtar Donetsk U21 0-0

18:00 1 Rukh Vynnyky U21 1-1 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-1

17:00 Kolos Kovalivka U21 2-0 Veres Rivne U21 1-0

21:20 Rosina Sedibane Sports School (w) 0-5 Luso Africa (w) 0-3

16:40 Tuks FC (w) 2-0 Nicko Taurus (w) 1-0

04:00 CD FAS 2-2 Atletico Marte 1-1

04:00 Once Deportivo Ahuachapan 4-3 Santa Tecla 0-1

04:00 Luis Angel Firpo 1-0 Aguila 1-0

04:00 Alianza San Salvador 2-0 Jocoro FC 1-0

04:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-1 Municipal Limeno 0-0

04:00 CD Chalatenango 1-0 A.D. Isidro Metapan 1-0

23:30 AS Dakar Sacre Coeur 1-1 Pikine 1-0

23:30 Teunhueth FC 0-0 Diambars 0-0

23:30 Toure Kunda Footpro 0-0 Casamance 0-0

23:30 ASC Jaraaf 2-0 Linguere 1-0

01:00 1 Amora FC U19 0-4 Sacavenense U19 0-3

22:00 Pacos Ferreira U19 0-0 Tondela U19 0-0

22:00 Vizela U19 3-0 Oliveirense U19 0-0

22:00 Belenenses U19 0-0 Uniao Leiria U19 0-0

22:00 Benfica U19 8-0 Vilafranquense U19 5-0

22:00 Alverca U19 2-0 GD Estoril-Praia U19 0-0

22:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Vitoria FC Setubal U19 1 1-0

22:00 Feirense U19 0-1 Leixoes U19 0-1

22:00 Phoenix Sports 2-3 Three Bridges 1-1

22:00 Faversham Town 1-2 Sevenoaks Town 1 0-1

21:00 S.S Pennarossa 1-1 Murata 0-0

21:00 Folgore/Falciano 2-4 Tre Penne 1-1

21:00 Faetano 0-0 SP La Fiorita 0-0

21:00 Cailungo 2-3 Tre Fiori 1-2

05:25 Atletico Saltillo 4-2 Mineros de Fresnillo 1 2-0

05:15 Sporting Canamy 0-3 Yalmakan FC 0-3

05:00 Catedraticos Elite 3-2 Universidad Guadalajara II 1-1

04:30 Mazorqueros FC 3-0 Estudiantes Tecos 0-0

04:15 Leviatan FC 1-4 Lobos ULM 1-2

04:00 1 CD Inter Queretaro 3-0 Deportivo Dongu 1-0

04:00 Escorpiones FC 0-5 Intel Paja 0-2

04:00 1 Tritones Vallarta MFC 0-3 Coras Tepic 1 0-2

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 5-1 U.A. Zacatecas 1 4-1

19:00 Blonianka Blonie 3-0 Wissa Szczuczyn 0-0

19:00 Ursus Warszawa 0-3 LKS Lodz II 0-0

20:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 KR Reykjavik 1-1

20:00 Vikingur Reykjavik 2-1 Valur Reykjavik 1-0

00:00 UD Unificacion Bellvitge U19 0-0 CF Damm U19 0-0

00:00 CD Aguilas Atletico U19 0-2 CD Sobradillo U19 0-2

22:59 Atletico Sanluqueno U19 0-5 CD El Ejido U19 0-2

22:30 Union Adarve U19 1-2 Fuenlabrada U19 0-2

22:15 Deportivo La Coruna U19 4-0 ED Val Minor Nigran U19 2-0

22:00 Gimnastic Tarragona U19 1-2 Real Zaragoza U19 0-1

21:45 Leganes U19 1-1 Trival Valderas U19 0-0

21:45 CD Getxo U19 0-0 Danok Bat U19 0-0

20:00 1 Arucas CF U19 0-1 AD Huracan U19 0-1

19:00 Tenerife U19 2-1 CD Marino U19 2-0

19:00 Cordoba U19 5-1 Sporting Atletico U19 2-1

04:00 1 Sportivo Estudiantes Reserves 1-1 CSD Cruz de Piedra 1-0

02:45 1 CA Villa Alvear 3-1 Sarmiento de Resistencia Reserves 1-1

04:30 CFD La Nororiental 0-0 Estudiantes de Medellin 0-0

02:25 Atletico Nacional Medellin Reserves 2-0 Deportivo Alexis Garcia 0-0

17:00 Barnatgels (w) 3-2 FCM Targu Mures (w) 0-0

00:00 FC Viktoria Plzen 6-0 Bohemians 1905 3-0

21:00 Pardubice 1-5 Sigma Olomouc 1-2

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 3-2 Synot Slovacko 0-1

21:00 Tescoma Zlin 2-2 Banik Ostrava 1-1

21:00 Ullensaker/Kisa IL 2-1 Sogndal 1-0

21:00 1 Bryne 0-2 Strommen 0-2

21:00 Start Kristiansand 2-2 Sandnes Ulf 0-1

21:00 Raufoss 1-1 Asane Fotball 0-0

21:00 Fredrikstad 3-1 Ranheim IL 1-0

21:00 1 KFUM Oslo 4-1 Jerv 2-0

21:00 Grorud 1-2 Ham-Kam 1-1

21:00 Stjordals Blink 1-0 Aalesund FK 1-0

12:00 Waseda University AFC (w) 4-0 Kagawa Shikou (w) 0-0

12:00 Shizuoka Sangyo University (w) 2-2 Fujizakura Yamanashi (W) 2-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [10-9],

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-2 Samut Prakan FC 1-0

15:30 Kanjanapat Group 0-0 Saraburi FC 0-0

15:30 1 Bangkok 2-0 Siam FC 1 0-0

15:30 Surin FC 1-2 Ubon Ratchathani FC 1-1

15:30 Phram Bangkok FC 2-2 Chamchuri United FC 1 2-1

14:00 PS Tunas Muda Ubud 0-0 Undiksha FC 0-0

13:00 PSISa Salatiga 0-1 Persak Kebumen 0-1

12:15 Boliyohuto FC 1-4 IPPOT Bulango 1-2

22:00 Kabuscorp do Palanca 2-2 Primeiro de Agosto 0-2

21:00 CRD Libolo 1-1 Progresso da Lunda Sul 0-0

21:00 Bravos do Maquis 0-0 Cuando Cubango 0-0

21:00 Sagrada Esperanca 1-0 Academica Do Lobito 0-0

16:45 Sheikh Russel KC 1-0 Uttar Baridhara SC 0-0

07:00 Estudiantes de Queretaro 3-0 Tequisquiapan FC 1-0

05:30 Cantera Venados FC 6-2 Chetumal 1-1

04:30 Strikers FC International 0-2 Petroleros SJR 0-1

22:59 Inter Fundadores Queretaro 2-3 Titanes de Queretaro 1-1

22:59 FC Guerreros de la Plata 1-4 Atletico Pachuca 0-1

22:59 Mineros Queretaro 1-0 CD Inter Queretaro II 0-0

19:30 FK MAS Taborsko 2-3 Marila Pribram 1-1

16:15 Dukla Prague 0-0 Trinec 0-0

07:00 Veraguas FC 1-1 Herrera FC 1-1

00:00 Alianza FC San Salvador U20 6-3 Jocoro FC Reserves 3-2

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-3 CD Aguila Reserves 1 2-0

00:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 3-0 Santa Tecla U20 0-0

22:00 FC Karpaty Lviv 2-0 Dinaz Vyshgorod 1 0-0

19:00 LNZ Lebedyn 3-0 FC Lyubomyr Stavyshe 1-0

18:30 FC Livyi Bereh 2-1 MFA Munkach Mukachevo 1-0

18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-0 Cherkaskyi Dnipro 1-0

18:00 SC Tavriya 2-1 Nikopol-NPGU 1 2-0

17:00 SC Poltava 4-1 Krystal 2-0

17:00 FC Baranovichi 3-2 FC Belshina Babruisk 2-1

17:00 FK Lida 3-2 Naftan Novopolock 0-0

17:00 FK Orsha 1-2 Dnepr Mogilev 1-0

17:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Kommunalnik Slonim 0-0

17:00 Shakhter Soligorsk II 2-3 Krumkachy Minsk 1-1

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0 Volna Pinsk 0-0

00:00 Marsaxlokk FC 3-4 Lija Athletic 2-3

00:00 1 Pembroke Athleta 2-0 St Georges 1-0

20:00 Mgarr United FC 1-2 Swieqi United 0-0

20:00 1 Marsa 1-1 Fgura United 0-0

20:00 Debrecin VSC U19 1-3 Ujpesti TE U19 0-0

19:00 NergihasaU19 0-2 MTK Budapest U19 0-2

17:00 Ferencvarosi U19 1-0 Diosgyor VTK U19 0-0

16:00 Illes Akademia Haladas U19 2-2 Gyori ETO U19 2-1

16:00 1 Vasas U19 2-2 Budapest Honved U19 0-0

05:00 Paraguay (w) 1-1 Peru (w) 1 0-0

03:00 Ecuador (w) 0-0 Argentina (w) 0-0

12:00 Korea Rep (w) 2-1 New Zealand nữ 0-1

00:00 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-1 Sportfreunde Eisbachtal 1-0

23:30 TSV Emmelshausen 1-0 Hassia Bingen 0-0

22:00 SC Velbert 0-3 SF Baumberg 0-0

22:00 Viktoria Griesheim 1-2 TuS Dietkirchen 0-0

21:30 Hertha Wiesbach 4-1 FSV Jagersburg 0-0

20:30 SSV Reutlingen 05 3-1 FV Lorrach-Brombach 2-0

20:30 FC Hanau 93 0-2 FSV Fernwald 0-0

20:30 FC Astoria Walldorf II 1-6 SV Oberachern 0-2

20:30 SV Linx 2-1 TSV Ilshofen 0-0

20:30 FSV Salmrohr 3-1 Kaiserslautern (Youth) 0-0

20:00 Blumenthaler SV 1-5 Union 60 Bremen 0-0

20:00 1 Meiendorfer SV 2-4 Uhlenhorster SC Paloma 1 1-2

20:00 TuS Koblenz 0-2 FC Karbach 0-0

20:00 TSG Backnang 1-2 Goppinger SV 0-0

20:00 Neckarsulmer Sport-Union 0-1 Pforzheim 0-0

20:00 Rotenburger SV 0-4 VfL Oldenburg 0-0

20:00 FV Ravensburg 1-0 FSV 08 Bissingen 0-0

20:00 SV Empor Berlin 4-0 Berlin Hilalspor 1 1-0

13:15 Fuchu Athletic FC Futsal 2-1 fugador sumida Futsal 0-0

02:00 KFC Mandel United 0-1 Patro Eisden 0-0

02:00 KSK Heist 2-0 Tienen 1-0

02:00 FCV Dender EH 0-0 Sint-Eloois-Winkel 0-0

01:30 Thes Sport 0-5 Olympic Charleroi 0-2

01:00 Stade Poitevin 1-1 Orleans US 45 0-0

00:00 Toulouse Metropole 0-0 Montauban FC TG 0-0

00:00 FC Bergerac 4-0 Stade Bordelais 2-0

00:00 PD Ergue Gaberic 1-2 Vannes 0-1

00:00 Linas-Montlhery 1-1 Maccabi Paris 0-1

00:00 Ajaccio Gfco 1-2 Red Star FC 93 0-0

00:00 Sarrebourg FC 1-3 Creteil 0-0

00:00 Chambly FC 0-0 Beauvais 0-0

00:00 Dinan Lehon FC 2-2 Saint Malo 1-1

00:00 Venissieux Minguette 1-1 Yzeure AS 0-1

00:00 Paris FC 14-0 Cayenne 1 2-0

00:00 Cambrai 1-4 Amiens 1-3

22:59 Mulhouse 1-2 Lyon Duchere 0-0

22:59 Cannes AS 1-1 Rodez Aveyron 1-1

22:59 Biesheim 0-1 Thaon 0-1

22:59 Andrezieux 3-0 Grenoble 2-0

22:15 Guingamp 1-0 Stade Briochin 1-0

22:00 Aubagne 2-2 Nimes 1 2-2

22:00 Montchat Lyon 0-3 Sochaux 0-3

22:00 Cite 6 Calonne Ricouart 1-4 Valenciennes 1-1

22:00 Amiens AC 1-1 Feignies 1-0

21:00 Chambery SO 4-6 AJ Auxerre 1-4

20:30 Morteau Montlebon 0-2 Dijon 0-0

20:30 1 Bischeim Soleil 0-1 Nancy 0-0

20:00 1 Stade Lavallois MFC 1-1 Le Mans 1 1-1

20:00 Amilly 0-5 Quevilly 0-3

20:00 Canet Roussillon 1-1 Saint-Denis Union Sport 0-1

19:00 Cannet Rocheville 1-1 Bastia Borgo 1 1-1

22:05 Olympic FC 1-1 SONIDEP 0-0

19:30 Anh (nữ) 1-0 Austria (w) 1-0

18:00 Czech (w) 2-2 Hà Lan nữ 1-0

19:00 Tunari 1-1 CSM Flacara Moreni 1 0-1

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-1 Steaua Bucuresti 2 1 1-1

19:00 CSO Petrolul Potcoava 3-1 ACS Flacara Horezu 1-1

19:00 FC Voluntari II 3-0 FC Agricola Borcea 1 0-0

19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 5-2 Armata Aurul Brad 2-1

19:00 CS Ocna Mures 2-1 ACS Viitorul Cluj 1-0

19:00 2 Real Bradu 0-1 Unirea Bascov 0-0

19:00 Bucovina Radauti 2-1 Stiinta Miroslava 1-0

22:00 Brora Rangers 4-0 Deveronvale 2-0

22:00 Wick Academy 2-0 Forres Mechanics 0-0

22:00 Nairn County 1-3 Keith 0-2

22:00 Lossiemouth 0-5 Buckie Thistle FC 0-2

20:30 1 Clachnacuddin 0-0 Inverurie Loco Works 0-0

18:31 FK Vozdovac U19 1-0 FK Radnicki 1923 U19 1-0

22:00 Redditch United 1-1 Rushall Olympic 1-0

22:00 Nuneaton Borough 1-1 Hednesford Town 1-1

22:00 Lowestoft Town 2-2 St Ives Town 1 1-2

22:00 Barwell 2-1 Hitchin Town 0-1

22:00 Banbury United 2-0 Royston Town 1 1-0

21:00 AFC Eskilstuna 1-0 Landskrona BoIS 1-0

21:00 Helsingborg 2-2 Vasteras SK FK 0-2

21:00 Falkenberg 1-2 IK Brage 0-0

21:00 IFK Varnamo 1-2 Norrby IF 1-1

21:00 Trelleborgs FF 1-3 Jonkopings Sodra IF 1-0

21:00 Osters IF 2-1 Akropolis IF 0-0

21:00 GAIS 2-1 GIF Sundsvall 1-0

21:00 Vasalunds IF 1-2 Orgryte 0-2

22:00 Workington 1-0 Prescot Cables 0-0

22:00 Carlton Town 4-2 Corby Town 2-1

20:00 Bayern Alzenau 1-3 Eintracht Stadtallendorf 0-0

20:00 Nkwazi 0-1 Kabwe Warriors 0-0

20:00 Prison Leopards FC 1-0 Nkana FC 1-0

18:00 Kafue Celtic FC 1-0 Konkola Blades 1 1-0

22:59 Mumbai City 1-3 Hyderabad FC 1-1

21:00 East Bengal 0-3 Mohun Bagan(Ind) 0-3

00:50 Beitar Jerusalem 0-0 Hapoel Hadera 0-0

00:30 Ashdod MS 1-0 Hapoel Jerusalem 1 0-0

22:30 1 Maccabi Netanya 2-0 Maccabi Petah Tikva FC 1 0-0

22:15 Hapoel Natzrat Illit 1-2 Hapoel Bnei Sakhnin FC 1-2

20:00 1 Hapoel Kiryat Shmona 1-2 Hapoel Beer Sheva 0-2

05:10 Quilmes 1-1 Deportivo Moron 1-1

01:00 Petrarca Padova C5 Futsal 3-2 Royal Saint Giuseppe Futsal 0-0

00:30 1 Pescara Futsal 1-5 Pessah Lo Fano 1-3

22:00 Romania Indoor Soccer 4-5 VD Manfredonia Futsal 2-2

22:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal 1-1 Carme Dawson 0-1

03:00 erro Carril Oeste (W) 1-1 Banfield (W) 1-1

03:00 CA Estudiantes Caseros (W) 0-0 Argentino Rosario (W) 0-0

20:00 1 Islami Sour Baher 2-1 Al Quwwat Al Falistinia 1-0

18:00 Farense U23 2-3 Benfica U23 1-1

18:00 Vizela U23 2-1 Coimbra EC U23 1 0-1

18:00 Famalicao U23 2-0 Vitoria Guimaraes U23 1-0

18:00 Braga U23 3-0 Leixoes U23 1 0-0

20:30 Uthongathi FC 0-0 Cape Town All Stars 0-0

20:30 TS Sporting 0-1 Jomo Cosmos 0-0

20:30 Richards Bay 5-2 Platinum City 2-1

20:30 Pretoria Callies 0-1 Polokwane City FC 0-1

20:30 Hungry Lions 2-0 Black Leopards 1-0

20:30 Free State Stars 0-1 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0-0

01:30 Vaidepenas Futsal 3-1 Real Betis Futsal 0-0

00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-1 Xota Navarra Futsal 1-1

00:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 4-1 Catgas Energia Futsal 2-0

19:00 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-2 Inter Movistar Futsal 0-0

18:30 F.C.Barcelona Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal 1-0

22:00 1 Metropolitan Police 1-0 Yate Town 1-0

22:00 1 Weston Super Mare 1-0 Dorchester Town 0-0

22:00 Beaconsfield SYCOB 2-2 Chesham United 0-0

22:00 Taunton Town 1-1 Poole Town 1-0

22:00 Kings Langley 2-1 Hayes Yeading United 0-0

22:00 Hendon 3-1 Walton Casuals 2-0

22:00 Gosport Borough 1-3 Swindon Supermarine 0-1

23:35 Al-Qadsia SC 1-0 Al-Arabi Club (KUW) 0-0

21:20 Al-Salmiyah 2-0 Al-Shabab(KUW) 1 1-0

19:00 Chainat FC 2-0 Navy FC 1-0

19:00 Lamphun Warrior 2-0 Udon Thani 1-0

18:00 Ranong FC 1-1 Raj Pracha FC 0-0

18:00 Muangkan FC 2-2 Trat FC 1-1

17:00 Customs Department FC 1-2 Rayong FC 1-1

05:00 Banjul United 1-2 Elite United 0-0

03:00 Team Rhino FC 0-0 Wallidan 0-0

01:00 1 GAMTEL 0-1 WAA Banjul 0-1

18:00 Teshrin SC 2-0 Al Sanamayn 2-0

18:00 1 Jableh SC 1-0 Al-Sahel(SYR) 1 0-0

18:00 Al futowa 6-1 Khattab 3-0

18:00 Al-Taleiah 1-0 M'adamia alsham 1-0

18:00 Al Wathbah 3-0 Jdaydet Artooz 0-0

00:00 Le Mans II 1-2 FC Challans 1-2

01:30 Uniao Frederiquense U20 3-0 Riograndense U20 3-0

01:00 CE Olhodaguense U20 1-2 Desportiva Alianca Youth 1 0-0

01:00 Nova Venecia U20 1-2 Forte Rio Bananal U20 1-0

20:00 1 Porto Vitoria U20 0-2 Aster Brasil FC U20 1 0-1

22:00 Baltika Kaliningrad 0-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0

20:00 PFK Kuban 0-2 Dolgiye Prudy 0-0

20:00 FK Krasnodar 2 1-0 Metallurg Lipetsk 1-0

20:00 1 Alania Vladikavkaz 2-1 Veles 2-0

18:00 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan 0-0

18:00 1 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo 1 1-1

18:00 Rotor Volgograd 1-2 Fakel 1-2

18:00 1 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg 0-1

16:00 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk 1 1-0

15:00 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-1

21:00 FC Groningen Reserves 3-0 Almere City FC U21 2-0

18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-2 USV Hercules U21 1-0

01:00 Guarani CE 3-1 Campo Grande CE 0-1

19:40 Remo (w) 4-0 Pinheirense PA(w) 0-0

21:00 JK Tallinna Kalev 0-0 Tartu JK Maag Tammeka 0-0

18:00 Tallinna JK Legion 2-2 Nomme JK Kalju 2-1

21:00 University College Cork 1-3 Ringmahon Rangers 0-1

19:00 1 Kamonyi FC (w) 0-1 Inyemera WFC (w) 1 0-0

19:00 Bugesera (w) 0-0 ES Mutunda (w) 0-0

15:00 1 AS Kigali (w) 2-1 Fatima (w) 0-1

14:40 Yarkhok United FC 1-1 Trau FC 0-1

20:30 City Academy FC (W) 1-6 Ambassador FC (W) 0-2

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 8-3 Ukhta Tyumen Futsal 1 3-1

15:30 Dynamo Samarra Futsal 3-6 MFK Tyumen Futsal 2-1

19:40 Masafi 0-2 Al-Hamriyah 0-0

19:40 Gulf Heroes FC 2-2 Al Taawon 0-2

19:35 Dubba Al-Husun 2-3 Hatta 0-0

19:35 Al-Jazira Al-Hamra 2-1 Al-Rams 0-0

01:30 Mislata CF (w) 2-3 Valencia B (w) 1-2

00:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 0-0 Fundacion CD Tenerife (W) 1 0-0

00:00 CFS La Garita (w) 2-2 Orientacion Maritima (W) 1-1

03:00 1 UMECIT 0-0 Alianza FC Panama Reserves 0-0

17:00 Turon Nukus 1-0 FK Andijon 0-0

17:00 Termez Surkhon 1-0 Mashal Muborak 1-0

17:00 Qizilqum Zarafshon 1-3 Metallurg Bekobod 0-2

17:00 Navbahor Namangan 2-3 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1

17:00 1 Nasaf Qarshi 1-3 Lokomotiv Tashkent 1-0

17:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Pakhtakor 1-2

17:00 OTMK Olmaliq 0-1 Sogdiana Jizak 0-0

21:30 UWIC Inter Cardiff 3-2 Barry Town United 2-1

07:00 AD San Carlos 1-3 AD Grecia 1-2

00:00 Jordan U18 0-1 Lebanon U18 0-0

21:00 Syria U18 1-0 United Arab Emirates U18 1-0

21:30 Rijnsburgse Boys 4-1 De Treffers 2-0

21:30 Katwijk 2-0 Excelsior Maassluis 1-0

21:30 Volendam (Youth) 4-0 TEC 1 1-0

21:30 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 3-1 Quick Boys 1-0

21:30 HHC Hardenberg 2-1 Noordwijk 0-1

21:00 Spakenburg 2-0 Koninklijke HFC 1-0

21:00 Kozakken Boys 2-2 Scheveningen 1-0

20:30 GVVV Veenendaal 1-0 AFC 0-0

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0-3 Kitchee (w) 0-0

19:00 1 KF Ulpiana 0-3 Prishtina 0-1

21:00 HSK Zrinjski Mostar 3-1 Posusje 1-0

21:00 Sloboda 1-1 FK Zeljeznicar 1-1

19:00 Leotar 1-3 FK Velez Mostar 1-1

19:15 Polissya Zhytomyr 1-2 Podillya Khmelnytskyi 0-1

18:15 Nyva Ternopil 4-2 Kremin Kremenchuk 2-1

18:00 Esteghlal Mollasani 0-0 Pars Jonoubi Jam 0-0

17:40 Saipa 0-2 Shahin Bushehr 0-0

00:30 Glenavon Lurgan 0-3 Linfield FC 0-3

22:00 Portadown 2-2 Larne FC 1-1

22:00 Coleraine 0-0 Cliftonville 0-0

22:00 Carrick Rangers 1-2 Warrenpoint Town 0-1

22:00 Ballymena United 2-0 Crusaders 0-0

19:00 Vipers 0-2 URA Kampala 0-1

03:00 San Martin de Tucuman Reserves 5-1 Gimnasia Jujuy Reserves 2-1

19:00 1 San Lorenzo Reserves 3-1 Sarmiento Junin Reserve 2-1

19:00 Racing Club Reserves 1-1 Lanus Reserves 1-0

19:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 CA Aldosivi Reserves 1-1

19:00 Platense Reserves 1-0 Huracan Reserves 1-0

19:00 CA Patronato Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves 0-0

Tổng hợp đầy đủ kết quả bóng đá hôm nay.

Trang này sẽ giúp bạn nắm bắt được thông tin về tỉ số của các trận cầu đã, đang diễn ra với tốc độ theo thời gian thực.

Bảo đảm sẽ giúp ích rất nhiều cho hành trình theo dõi đam mê của tín đồ túc cầu.

Kết quả bóng đá hôm nay

Chúng tôi sẽ thống kê chi tiết toàn bộ kết quả của những giải đấu sau:

  • Premier League
  • Champions League
  • V – League
  • La liga
  • Bundesliga
  • Serie A
  • Ligue 1
  • Olympic bóng đá nam
  • Olympic bóng đá nữ
kết quả bóng đá

Update tỉ số theo thời gian thực

Kết quả bóng đá hôm nay cấp giải quốc gia

Ở khía cạnh giải đấu quốc gia chúng tôi sẽ cập nhật kết quả bóng đá hôm nay gồm:

  • Giải Anh
  • Việt Nam
  • Đức
  • Tây Ban Nha
  • Italia
  • Châu Âu
  • Pháp
  • Châu Á
  • Châu Mỹ
  • Thế giới

Xem KQBD hôm nay tại Vaobo88

Để khẳng định vị thế của diễn đàn bóng đá hàng đầu tại Việt Nam, chúng tôi sẽ liên tục phát triển những tiện ích tuyệt vời.

Trong đó xem KQBD hôm nay sẽ là công cụ không thể thiếu.

Luôn cập nhật tỉ số, kết quả toàn bộ các trận cầu một cách nhanh nhất.

Top nhà cái

Xem nhiều hơn
  • 1 Fi88

    Fi88

    96.2/100
    22/10/2020
  • 2 BK8

    BK8

    95.1/100
    11/06/2015
  • 3 M88

    M88

    95/100
    14/08/2004
  • 4 Fun88

    Fun88

    94.6/100
    10/01/2008
  • 5 W88

    W88

    94.4/100
    07/04/2010
ĐĂNG KÝ NHẬN KHUYẾN MÃI MIỄN PHÍ: